Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wageni someni hapa

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Bujibuji, Jun 9, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,044
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    Je mnakuja kuimarisha hii nyumba au nyie ni wanafiki na vizabizabina mlio tumwa kuiharibu na kuivunja hii nyumba?
    Kabla hujaingia humu ndani jiulize dhamira yako kama wewe ni mwema au mfitini.
    Kama umekuja kwa mabaya, kwa kutumwa na kundi fulani au chama fulani hapa hapakufai.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nimeipenda hiyo lakini fafanua zaidi,je mnapenda kuendelea kubakia nyie wenyewe wa zamani tuu???
    hapo kuna kitu nimekisoma!!!!!!
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kijana katoa wito kwamba wageni wajichunguze nia ya ujio wao JF. Wale wenye nia mbaya ndio mikela hawataki, ila wale wasi wa roho anawakaribisha. Kijana leo bnaona amekuwa mkali sana, sijui ndio changamoto za kwenye ndoa?
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Sawa,wazo zuri na wenyewe watazingatia.
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Mikela, kweli hutaki mchezo na lile kundi lililotumwa na ze komedians magamba
     
  6. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,799
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Wazuri wabaya wote ni wanao utamtupia mvuta bange watoto wabaya ili iweje!
    Unaye muona mbaya Mpende anahitaji upendo wako ili abadilike.
    Bozi ni lyako mkulu!
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,515
    Likes Received: 1,746
    Trophy Points: 280
    Issue si wazamani au WAPYA...............NI DHAMIRA YA MHUSIKA.............. hili neno wapya/wa zamani limetumika kuonyesha wanaojiunga sasa wengine WAMENNAPE NNAUYELIWA
     
  8. Mpendwa

    Mpendwa Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Some people r not serious kbs!!

    Suala si uzamani au upya, la msingi ni ujenzi wa hoja muhimu za kuinuana na kusaidiana . Zaidi sana kupeana mawazo ya nini kifanyike ili kuinusuru nchi yetu ambayo imezama kama MV Bukoba
     
  9. S

    Storm Member

    #9
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi mnipokee jamani
     
  10. S

    Storm Member

    #10
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona twalumbana watoto wa baba mmoja the onry thing 2 peane suport walio safi na wasio safi in order 2b parfect chao
     
  11. S

    Storm Member

    #11
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mikela be passion do talk like that is not away 2 wellcom us .
     
  12. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mikale yaani umegonga penyewe hasa maana kweli wanachafua hali ya hewa humu ndani, nimategemeo yangu watajirekebisha
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ishu sio upya wala Ugeni. jambo la kuangalia ni kusudi gani lilokuleta humu JF, kuharibu mijadala ya watu? kujenga hoja na kushare mawazo yako na member wengine? au kujifunza nini watu wanafanya.
    Ugeni au Uzamani sio ishu hata wewe uliyeleta thread na wewe wakati unajiunga ulikuwa mgeni.
    am here for the purpose!
     
  14. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    sijui unataka kumaanisha nin!.kuharibiwa kivipi,au mtu kupinga mawazo ya walio wengi ndo kuharibu?na JF si ni ya area kwa ajili ya watu kuexpose mawazo yao,so what presented is a total reflection ya jamii,kama unataka watu wawe sawa,hapo ni chalenge unayoimpose kwa MUNGU,bt respect wageni na siniourz,dnt repeat ths rediculous!
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu san, mkuu lakini hili jukwaa la wote sio sehemu za kupigiana hadithi za Juma na Roza, lazima ukubali challange ndio maana ya jukwaa
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Karibu!
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana jamvini
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,236
    Likes Received: 1,907
    Trophy Points: 280
    nimeisoma hii hapa.:mimba:
     
  19. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    karibuni wote..................hii ndo jf
     
  20. m

    mangolita. New Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa ukaribisho. Ila nadhani, watu wenye nia tofauti ndo wanaoleta challenges. And we should always be prepared to defeat the chalenges so as to make one step ahead!
     
Loading...