Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wageni mnaoingia Zanzibar kuweni makini na hili...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Manyanza, Sep 23, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jana mchana nikiwa katika kazi zangu hapa Zanzibar niliingia ofisi moja ya Serikali.... kwa mbali nilisikia wanajadili jinsi ya kutafuta dawa/sumu ambayo inaweza ikamwaga au kupuliziwa kwenye chupa hasa za Bia, naandika hapa nikiwasihi ndugu na wapendwa mnaotumia kinywaji chenye kileo muwe makini, nawaomba na kuwatahadharisha mkiingia hapa visiwani msikubali kunywa bia glass hii ni kwa usalama wa afya na maisha yenu.. maana hawa jamaa baada ya kujaribu zoezi la kuteketeza Bar moto kushindwa kufanikiwa wanataka kuja na mbinu hii nyingine na hii itawadhuru na kuwaathiri watu wengi endapo itafanikiwa....
    nawasalisha...
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    wenyewe wamesikia
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kwa nini hukwenda kutoa taarifa polisi?
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ameshatoa taarifa polisi.
    nini kinachokufanya ufikiri hajatoa taarifa polisi?
    au akitoa taarifa polisi haruhusiwi kutoa hapa pi??
     
  5. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Duuuh. Tutanunua za kopo afu tunanywea kwenye vyumba tulivyofika mahotelini. Ila katu hatutaacha kula bia mpaka na wao waache kuf***na...
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    hao watu kama umewakariri usipande nao chomboni, wao ni wa uzao wa shetani halafu wanapambana kinyume na baba yao, hatawaacha!!!
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Pombe ni kosa zaidi ya wanaume kulana wao kwa wao? Mbona wanatumia nguvu nyingi kukataza pombe wanasahau dhambi nyingine?
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    hawa jamaa ni kuwa nao makini. Watakupoteza.
     
  9. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Polisi walishatoa kauli kuwa wenye bar watafute ulinzi wao. na kwa kawaida polisi wa smz kama walivyo wa jmt huja wamechelewa
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    safi sana...maana ulevi ndio chanzo cha matatizo yote
     
  11. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Very good. Choma bar zote ZNZ. Ulevi ndio baba wa maasi.
     
  12. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acheni walevi walewe wasahau shida zao.
    OTIS.
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi siwafahamu mkuu, nilisikia wanaongea ndani ya ofisi mimi nilikuwa ofisi nyingine...
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    nashangaa mzee wanaume wenye tabia za kishoga wapo kibao lakini pombe wanaitolea macho....
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    wameshindwa kuchoma Bar moto maana kuna nyingine ni za JWTZ na POLISI wakijipendekeza kule wanatolewa sadaka...
    Halafu mbaya zaidi hizo pombe mpaka kwenye mahotel makubwa zinauzwa,
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mimi hawanipati...Nakunywaga kwenye FULL MOON PARTY Kiwengwaaaa...
     
  17. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hiyo nimeipenda inaweza saidia jitu linapiga maji hadi linasahau familia !
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    badala ya kupanga mikakati ya kuboresha usafiri wa meli / boti zao wanapanga kupambana na upuuzi usio na tija
     
  19. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hivi Zanzibar ni nchi ya Kiislam?
     
  20. brazakaka

    brazakaka Senior Member

    #20
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha kushabikia upuuzi, grow up man!
     
Loading...