Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waganga wakuu wa mikoa na wilaya wagawanyika juu ya mgomo wa madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uda, Mar 9, 2012.

  1. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kuna taarifa ya mgawanyiko mkubwa uliotokea kwa waganga wakuu wa wilaya na mikoa kuhusu mgomo wa madaktari.group la kwanza lenye vijana wengi linataka kutoa tamko dhidi ya serikali,linataka mawaziri waachie ngazi.kundi hili limeamua kutetea profession yao.kundi la pili bado linataka utii kwa serikali uendelee.
    Kweli huu mgomo unaweza kuleta historia tanzania.
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Wewe uko upande gani?
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nadhani tunahitaji upembuzi zaidi juu la hili kusema hivyo haitoshi.Kwa mfano ni wilaya gani na mikoa gani kuna mvutano zaidi na ikiwezekana hata idadi ya kila kundi.
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,002
    Likes Received: 1,939
    Trophy Points: 280
    zote ni propaganda! Hali ni mbaya! Hata kama wagome muhimbili tu hapatoshi!
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hili nilianza kulisikia toka jana
     
  6. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    unafahamu nafasi ya DMO na RMO inavyopatikana? thubutu...
     
  7. babykailama

    babykailama JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Shilingi ina pande tatu. Kuna akina sisi tusiounga Madaktari wala Serikali. Mimi napendekeza Serikali ishughulikie maslahi ya wote kwa haki; si tu kwa Madaktari. Iwashushe kabisa Wabunge wawe sawa na watumishi wengine kwa kuwalipa mishahara kutokana na viwango vya elimu na ujuzi wao.
     
  8. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    watu wako busy kumshughulikia Malima, huku tunafanya kuchungulia na kutoka leo uzi wake umechukua jackpot
     
  9. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mgomo wa awali, DeD wa Wilaya ya Mufindi aliwaita madaktari na kuwaomba/kuwapiga bit wasifanye mgomo kweli wakaufyata! c ajabu hata ikiwa leo linatokea pande zingine
     
  10. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,679
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    DMO's na RMO's wengi ni ma-Assistant Medical Officer,vyeti vya kuunga-unga...
     
  11. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Usemalo ni sahihi...hali tete....TUNAHITAJI KUFANYA KITU KAMA PIPO
     
Loading...