Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waganga wa kienyeji wa wagombea; huwezi kuamini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 19, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Ati mgombea mmoja wa urais waganga wake wamedhibitiwa na mmoja wa watu wake wa karibu kiasi kwamba ameambiwa hawezi kumtimua huyo jamaa kwa sababu akimtimua tu mambo yake yataenda kombo. Kumbe yule jamaa imedokezwa kuwa amewalipa waganga hao kiasi kikubwa cha fedha ili wamuambie mgombea huyo habari hizo kuwa "fulani ndiyo nyota yako, ukimuondoa tu na wewe umekwisha".

    Ukiondoa huo baadhi ya wagombea wengine wameanza kutembelea "washauri hawa" kwani Sheria ya Gharama za Uchaguzi haikatazi gharama za ushauri!!!!
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumbe kweli Siasa mchezo mchafu..nadhani kwa asilimia kubwa Taifa hili tunaongozwa kwa nguvu za giza ndio maana mambo yanaharibika...................
     
  3. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mambo ya kutisha haya
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,088
    Trophy Points: 280
    Siasa za bongo na uchawi ni ndugu mmoja.
     
  5. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo mgombea atakuwa anatoka katika chama jeuri 'CHADEMA'
     
  6. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Na hii yote ni ya wale wenyepesa na hawakubariki ndio kazi zao

    sasa kama Kimbisa hakubariki Kondoa kwao kwanza, Jijini Dar hakubariki, Dodoma Mjini nako hakubariki analazimishia na kuwavuruga wanachama sasa wategemea ataacha kwenda kwa waganga wa kienyeji na kuhonga juu.

    Jamini hizi siasa inaitaji ukalimu sana jamani kuongoza wananchi sio mchezo ati wao wanataka madaraka kwa nguvu zote
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,114
    Trophy Points: 280
    Mzee Mwanakijiji, habari hii haijakaa Ki Mwanakijiji, hii imekaa kwa stail ya magazeti pendwa (Udaku), ungeikikijisha japo kidogo, ifanane na Mwanakijiji Stlye unless kama ni Friday evening, but not for Monday morning.
    Thanks anyway.
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mwanakijiji ..... Huwezi kuamini peke yako mie naamini zaidi ya hayo wanayoweza kufanyiwa waganga!

    Waganga wanajenga majumba ya faghari ukimaliza uchaguzi

    Hakuna uchaguzi bila uganga Tanzania ..... Umeshatinga bungeni zama nyingi sana
     
  9. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Isinge wausu chadema asingeleta hapa!
     
  10. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2010
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Kama wiki mbili zimepita nilikuwa nimeenda beach eneo la msasani club kujipumzisha nilikuwa nimechagua eneo ambalo halina mtu ili nipate utulivu ninao taka, akaja mzee mmoja na mfuko wake wa rambo alikuwa anataka kuoga na hivyo aliomba kuniachia mfuko wake nimwangalizie akiwa anaendelea kuoga, mimi nilianza kumchokoza yule mzee na maswali ya kwa nini anaoga baharini haogopi atazama, na je ni kawaida yake kuja kuoga msasani. Mzee yule aliniambia kwamba ndio kwanza amefika kutoka sumbawanga kwa ajili ya kazi ya waheshimiwa na ni lazima aje aoge baharini ili kufanya mambo yake sawa. nikamuuliza waheshimiwa gani hao, mzee hakuniambia kitu ila alinitolea kwenye rambo yake lundo la busness kadi za waheshimiwa wengi nilibaki mdomo wazi.

    Nchi yetu inaendeshwa kishirikina kwa kweli.
     
  11. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, kwa kutumia neno 'hakubariki' ulikuwa una maanisha kwamba hajatoa baraka katika hizo sehemu (yaani, hajabariki) au? Au ulinuwia kuweka 'l' badala ya 'r' kumaanisha kuwa hakubaliki? Kwa sababu hiyo herufi moja inabadili kabisa maana ya post yako
     
  12. m

    mjukuu2009 Member

    #12
    Jul 19, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waganga wakienyeji ndio wanatembelea magari ya kifahari kama VX,RangeRover.Wateja wakawaida awawezi kumuwezesha mganga kununua VX bali mafisadi(Wanasiasa) ndio wanaweza kumpa pesa nyingi.:smash:
     
  13. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ndio maana hata kumaliza tatizo la albino haiwezekani, kwasababu walioko madarakani na kwenye vitengo ndio walioshikwa masikio na waganga wa kienyeji. Mungu na awaumbue kwa Jina la Yesu!
     
  14. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mgombea urais wa chadema ni nani
     
  15. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni Pengo:focus:
     
  16. a

    atina Member

    #16
    Jul 20, 2010
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naamini tuzidi kumuomba Mungu wetu pamoja na hayo mambo ya ulimwengu wa roho, kwani naamini siku moja zitz 'expire" na mambo yatakuwa hadharani!! :drum:
     
Loading...