Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waganda ni Nouma aisee.....!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtambuzi, Sep 3, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    A man is forcibly circumcised in Mbale, Uganda (wenyewe huita Embalu)

    [​IMG]
     
  2. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisee, hii kali Mtambuzi.
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Gwe baasaze embalu ku mpaka nga takyategeera olw'obulumi


    Ngoma bado mbichi mkuu...................!
     
  4. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kicheko ! hapo jamaa anagugumia kwa maumivu' lakini mwisho wa siku ataona manufaa yake na atajilaumu kwanini alichelewa kuingia katika ''huo uliwengu'' mpya.Manake sasa 'less energy full pleasure!'
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Isee, shughuli inafanyika katikati ya muji, ee bwana, si mchezo
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Uzee wote huo alikuwa bado hajapata jando!!
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kweli hii ni nooumaaa! Hivi Mtambuzi, nimefikiria kipuuzi tu, je circumcision ni lazima? Maana nafahamu kuna makabila yenye utaratibu wa kutokufanya hiyo kitu. Na hofu huyo jamaa asije akawashtaki hao waliomshughulikia kwenye tume ya haki za binadamu! :wacko:

    Maana hata kama kitendo chenyewe ni muhimu kwa usalama wa afya yake, bado kimefanyika katika mazingira ya kikatili na udhalilishaji mkubwa. Wangejaribu kuheshimu umri alionao na kumtunzia heshima na utu wake, na siyo kumfanyia hadharani hivi!
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Itakuwa mademu wamepiga kibuti sana kwa mkono wa sweta, atlast akaamua kufanya kweli
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Medieval circuses.
     
  10. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Kwetu TZ mbona Mbeya wako mkuu? Kule kuna kampeni ya DFP inaitwa dondosha mkono sweta!! Iamgine ukivuta mkono wa sweta si unafanana na ile kitu!!! Khaaa menya ndizi.
     
  11. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nyani Ngabu alijesemea kuwa miafrika ndivyo ilivyo kweli nimeelewa.
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Asieee!!! Hii ni mwisho wa zote.
     
  13. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na wewe mzee una mambo!!!!!!!!!
     
  14. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nataka ni-introduce hii kitu Keyrwa na Misenyi. Kuanzia Bwanjai mpk Kashosho manake watani zangu wamezidi ukaidi.
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ahahaha! Mkuu siku hizi watu wamebadilika pande za kule bana! sio kama zamani.
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wanamuonea tu babu wa watu,kwani mke wake amewalalamikia..??
     
  17. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    nakwambia ana mambo kidogo?ah we ngoja ifike ijumaa hapa na zile stori zake!love yu mtambuzi
     
  18. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    hilo neno ila ana changamoto nyingi kama akimkumbuka partner wake nadhani nyuzi zikifumuka itakuwa ni issue
     
  19. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    women like men who are circumcised because they like 10% off for everything
     
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hii ni mkono sweta kwani huko usukumani si unaiskia?
     
Loading...