Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waganda kiboko!!!!.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jul 13, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nimeusikia mchana huu utafiti huu kuwa katika nchi tatu zilizoasisi east africa community yaani Tanzania,Kenya,na Uganda,ni kuwa Waganda ndo wanaongoza kwa kukutana kimwili mara nyingi zaidi kwa mwaka ukilinganisha na nchi hizi mbili nyingine,ikifuatiwa na Tanzania halafu Kenya ndo ya mwisho!!!!
     
  2. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwahiyo sisi ni wa pili? sio mbàyà làkini
     
  3. charger

    charger JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sio TZ wa kwanza kweli??
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Mmmh!! Tafiti nyingine hizi......
     
  5. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inabidi watanzania tuongeze kasi ili kuwashinda waganda
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yani waganda wanaipenda kama pipi! hongera yao.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Yaani Tz hamna tunacho ongoza.
    Michezo wa mwisho, uongozi bora, wa mwisho, siasa safi wa mwisho.... Yaani hata ku duuu sisi ni wa pili kutoka mwisho!!!!!!
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Source?
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ..Maskini Wakenya,....nimejiskia huruma sana.
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama huo utafiti ni wa kweli mi naona wanaongoza hata bila kufanya utafiti ni Kenya wao hufanya wakati wote 24 hrs bana tena kwenye bustni mchana kweupe mfano pale Mulilo Garden
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wakaka wa Uganda wajitolee kuokoa jahazi wajameni
     
  12. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Waganda ni kweli wanapenda hiyo kitu. Ninao ushahidi wa kutosha. Utafiti huu ni wa kweli kabisha
     
  13. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja tusikie toka kwa jamma zetu wa Kenya wanaridhika na nafasi hii ya tatu kweli!?? Wapi Burundi na Rwanda jamani kun avifaa kule kwa Kagame sio utani!!
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    lol...alalaye usimuamshe!....acheni 'wapumzike!'
     
  15. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi nahis mwatz ndo tunaongoza wametubania tu kutupa nafasi ya kwanza
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Umbea na uzembe TZ no 1!
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ulikua wapi jamani?Hata hatuagani!
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yah! Good reaserch, ukweli hata physical appiarance ukicheki Wakenya ni wabaya ukilinganisha na Tz na Ug.
     
  19. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Wakenya kweli ni wabaya (physical appearance)
    Tukija kwa ndugu zetu Waganda – hawajivungi wako wazi mmno, hivyo kama hakutaki huwezi kumpotezea muda.
    Watanzania wengi hawajiamini (pamoja na kwamba ni wazuri) Kwa uzuri nafikiri watanzania wanaongoza. (Naongelea wanawake)Wakenya kweli ni wabaya (physical appearance)
    Tukija kwa ndugu zetu Waganda – hawajivungi wako wazi mmno, hivyo kama hakutaki huwezi kumpotezea muda.
    Watanzania wengi hawajiamini (pamoja na kwamba ni wazuri) Kwa uzuri nafikiri watanzania wanaongoza. (Naongelea wanawake)Wakenya kweli ni wabaya (physical appearance)
    Tukija kwa ndugu zetu Waganda – hawajivungi wako wazi mmno, hivyo kama hakutaki huwezi kumpotezea muda.
    Watanzania wengi hawajiamini (pamoja na kwamba ni wazuri) Kwa uzuri nafikiri watanzania wanaongoza. (Naongelea wanawake)
     
  20. n

    nasri athumani Member

    #20
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi naona tz niyakwanza coz huw 2kiwa 2napata chkula chamchana malanying weng wanaonge nija sexy na nan? Kila siku 2nawaza ngono wa tz
     
Loading...