Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafungwa zaidi ya 10 watoroka gereza la Lushoto.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TEMILUGODA, Jun 12, 2012.

  1. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    WANAJF,leo nikiwa naingia Lushoto town nimeshtushwa na habari kwamba zaidi ya wafungwa 1o wametoroka gerezani kupitia tundu kubwa walilochimba wenyewe. NAOMBA MWENYE HABARI KAMILI ATUPIE UZI HAPA JF.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Lushoto magerezea yapo mengi, hebu muulize huyo uliemsikia akisema hilo akuambie ni gereza lipi mojawapo, la Lushoto mjini, mnazi, au wapi? Na Lushoto na wewe unafanya nini saa hizi na baridi yote hii? Unanikumbusha mbaaaaali sana sana Home sweet Home
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    Sobibo camp escape
     
  4. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkubwa gereza la Lushoto(town).
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Aaaah pale very easy pale, maana halina ulinzi wowote nakumbuka wakati tukiwa wadogo tulikua tunaenda kuangalia mazingaombwe kwenye mojawapo ya Hall pale magereza, pole zao ngoja tutubirie wadau wa Lushoto watasemaje labda mohamed Mtoi na zumbemkuu watatupatia updates kama wanazo, mosie hebu fanyeni ze nidiful
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Prison Break Part II
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    hapo ndio utamtaka michael scholfield, tatizo lao wanaajiri askari ambao wamefoji vyeti
     
  8. M

    Msindima JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    NI kweli kabisa hapo kwenye green.
     
  9. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi nafananisha na mpango wa Mungu kwa nchi ya Lushoto dhidi ya blanketi walilojinuka
     
  10. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160

    Mkuu kuna ile move ya ESCAPE TRICK hapo ndo mahala pake make kwenye ile move wafungwa walichimba shimo linaenda kuibukia nje ya uzio wa magereza na wafungwa wakatoroka ingawa wapo walio kamatwa na kuuwawa,
     
  11. MANI

    MANI Platinum Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Elli Mgoshi togoa za siku?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Wametorokaje
     
  13. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wamepitia kwenye tundu walilo chinba wenyewe.USISHANGAE SANA NCHI HII IMECHAKACHULIWA KILA MAHALI.
     
  14. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    humo gerezani hayo majembe au sururu za kuchimbia hili tundu zilifikaje,na hilo gereza nalo limejengwa kwa udongo.......
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Yaelekea ni uzembe ndani ya uongozi uliko na ndipo wahalifu hao wakapata mwanya wa kutoroka.

    Source ni ITV.
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni rahisi kusema uzembe kama hujui gereza ni la ngome au laah.
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tukiamka kesho asubuhi tutasoma mkuu wa magereza na viongozi wenzake wanaendelea na shughuli kama kawaida! Legacy ya CCM!
     
  18. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    escap frm sabibo
     
  19. Kifimbo Cheza

    Kifimbo Cheza Senior Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Napita tu.
     
  20. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Usanii mtupu! Hii nchi bwana..kha!
     
Loading...