Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafungwa walitumika kujenga jukwaa la jk, tarakea

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MHANJO, Sep 16, 2010.

  1. M

    MHANJO Member

    #1
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wafungwa wa gereza la IBUKONI, wilaya ya ROMBO tarehe 13/09/2010, walitumika kujenga jukwaa alilotumia JK jana wakati akifanya mkutano 15/09/2010, katika shule ya msingi mbomai kati, TARAKEA , ROMBO MKOANI KILIMANJARO,
    Hii ilisababisha wakazi wa tarakea wabaki na mshangao , kwani siku hiyo tarakea ilikuwa siku ya soko, na watu wengi walishuhudia tukia hili.

    MAPENDEKEZO

    • Wanasheria wa chadema , angalieni jinsi mtakavyoshughulikia hili
    • CCM tafuteni risiti nyingine za kufoji , ambazo zinaonyesha , mmewalipa MAGEREZA WILAYA YA ROMBO, au MAGEREZA MKOA WA KILIMANJARO kwa ajili ya kazi hii ya kujenga jukwaa.
     
  2. M

    Mkandara Verified User

    #2
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Duh! mbona mwaka huu tutaona maajabu mengi?..
     
  3. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ngoma inogile sasa
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Wafungwa utumika kwenye shughuli za serikali na bila malipo! Sasa inakuwaje watumike kwenye shughuli za CCM kwa malipo? Basi na mimi nitawakodi waje kusafisha nyumba yangu?!!
     
  5. M

    Masesa Member

    #5
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Navyofahamu mimi jeshi la magereza huwa wanakodisha mahema na kujenga kama biashara nadhani walilipwa kwa kazi hiyo.
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    CCM sasa kweli ipo kwenye panic mode!
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kazi ipo
     
  8. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    aisee, aisee, aisee...kila kona ya Tz watu wanaamka sasa....tutasikia mengi mwaka huu
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    NAshindwa kuongea nimejaza popcorn mdomoni naangalia muvi inavyokwenda
     
  10. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mi nina hasira ka nini. Tumezuiwa pale Kwa Sadala kama saa 2 hivi, kisa Jk anahutubia! Na hawa vilaza wetu wa geshi wanafunga barabara bila sababu! Kidogo nigombane na wateja wangu kwa kuchelewa. Mi wla siongei leo ila inakera mno! Labda nalo jukwaa lilikuwa linajengwa ndo akachelewa Arusha leo
     
  11. s

    small Member

    #11
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2010 kazi ipoooooooooooooo
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    • Post hii ina akili sana!
    • Actually kila mtu mahali alipo aangalie faulo zinazofanyika dhidi ya upinzani...
    • Nimefurahiwa sana na juhudi ya huyu member MPYA kutoa taarifa hii, na namhakikishia kuwa wahusika wataisoma leoleo na kuangalia uwezekano wa kufungua mashitaka endapo taratibu za kuwatumia wafungwa hazikufuatwa!

     
Loading...