Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafungwa wagoma kula kwa siku tatu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dio, Jun 17, 2011.

  1. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna habari nimeisoma kwenye wall ya facebook ya waziri kivuli wa wizara ya ndani mh John mnyika kuwa serikali imeficha kuwepo kwa mgomo wa kula kwa siku tatu kwa wafungwa
    nawasilisha
    asanteni.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Gereza gani ambalo wafungwa wamegoma kula kwa siku hizo tatu (03) ulizobainisha? Fafanua, vinginevyo weka link hiyo ya Mnyika uondoe utata.
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    katika matembezi yangu mitandaoni, nikakwama kwenye usokitabu wa Mh. John Mnyika, nikakutana na Taarifa hii.

    [​IMG]

    John Mnyika
    Nimepata taarifa toka gerezani kuwa kuna wafungwa wamegoma kula tangu juzi lakini serikali inaficha
    .[​IMG] John Mnyika Waliondolewa toka gereza la Ukonga; sasa wako gereza la Maweni Tanga. Condemns
    Nimemjulisha Waziri kivuli wa Mambo Ndani aingilie kati kuepusha vifo

    sasas najiuliza kwanini Serikali/Magereza wanakuwa kimya juu ya hili, au wanataka watu wafe kwanza ndio waanze kutuomba radhi ?

     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    wanangoja posho kwanza, si unajua zimechelewa? wakipata posho ndo wataanza taratib za kuzuia vifo.
     
  5. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tehetehe..serikal ya magamba bwana..watasema chadema
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ukweli utajulikana hata wafiche vipi ?
     
Loading...