Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafungwa wagoma kula kwa siku tatu sasa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Dio, Jun 17, 2011.

  1. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna habari ameipost JOHN Mnyika kwenye acount yake ya Facebook kuhusu serikali kuficha mgomo wa wafungwa kutokula kwa siku tatu,hapa ninatumia simu ndio maana nikashndwa kuiweka hapa,kama vipi check ndani ya facebook halafu muiweke hapa
    asanteni na nawasilisha.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,053
    Trophy Points: 280
    Nami nimesikia ila wanaificha kweli hali magerezani ni mbaya sana sana
     
  3. o

    ole matevess New Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kila walioko jella ni wakosaji kuna wengine wapo lakini bado haija bainika kuwa anamakosa au la hivyo wana hakii ya kuishi na kusikilizwa. na wakikaa muda mrefu bila kula watafufa na serikali itakuwa liable kwa kukiuka haki za binadamu. hivyo serikali itatue tatizo hilo mapema
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    serikali haina pesa
     
Loading...