Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafungwa Jela kwa KUFANYA UCHANGUDOA

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Bajabiri, Apr 26, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mahakama ya Sokoine Drive imewatia hatiani na kuwahukumu kifungo cha wiki 2 wasichana waliokua wakijiuza.
    Wasichana hao ni Aisha Nassoro(20) na Upendo Julius(39),hukumu hiyo ilifuatia baada ya hakimu kujiridhisha na ushahidi kwani mabint hao waliokamatwa maeneo ya Buguruni WALIKIRI kufanya biashara hiyo ya KUUZA MAHABA KWA WANAUME.
    Sosi:mwananchi
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna umuhimu wa kubadili sheria
    Swali la msingi la kujiuliza ni asilimia ngapi ya wanaojiuza wanakamatwa na kupelekwa mahakamani
    Biashara hii nadhani iruhusiwe tu
    OTIS
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nadhan police wapo biased,wange deal na wateja pia,
    kuruhusu sikubalian nawe OTIS
     
  4. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    ni kweli wange deal na wateja maana biashara bila wateja haiwezekani
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sure Brown,me hapa cwaung mkono
     
  6. h

    hamidshaban JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mtu anayeuza mali yake halali anafungwa! Ila wanaouza mali za uma wapo kitaa wanadunda! Hii ni uonevu.
     
  7. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Uchangudoa na mambo yanayohusiana nao ni kosa kisheria. DSM ina machangudoa hata saa sita mchana, hususani huko katikati ya mji, maswali ni; je ni wamgapi wamekamatwa? Je vp kuhusu wateja wao? Je kamatamata itakuwa endelevu? Nimewahi kusikia polisi huwafaidi, hivyo kutowakamata.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahah,HAWALIP TAX
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu usifungwa kimawazo ukasema wasiruhusiwe kwasababu wewe hupendi au imani yako haiungi mkono
    Mie ni liberal na napenda kuwapa nafasi wengine waseme na wafanye vile wanapenda la msingi wasivunje sheria wala kuhatarisha amani
    Kuna tatizo gani kuruhusu biashara ya ngono? maana sheria hairuhusu lakini watu bado wanafanya tena kwa wingi tu
    sheria hii ndio polisi wanaitumia kunyanyasa wachache wasio na uwezo wa kuwahonga
    OTIS
     
  10. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Hawa wameonewa sana, wanaomiliki madanguro kwa jina la massage clinic hawaguswi.
     
  11. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,784
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    Big up machangu,you not only pleasure men na mnafanya hivo kwenye mazingira magumu, I hope someday life will treat you kind.
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kwani weteja si wanaume na huko jela hamna wanaume wakununua bidhaa zao.Sasa huko ndo full kujiachia maaskari magereza mpooo
     
  13. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na gongo, Bangi, Unga wa kulevya, nk navyo viruhusiwe? Ni wangapi wanavifanyia biashara lakini hawajakamatwa na kupelekwa mahakamani?
     
  14. I

    Iron-rock Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M2 wangu umeona eee!
    Watu waachwe wauze v2 vyao hata london kuna redlight streets watu wana badilisha oil2 kisela
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hlo la kutowafaid ni kweli,nimewah kuwasikia kwenye radio station kadhaa wakisema hayo,kwamba police huwaomba rushwa na vikojoleo
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa biashara ya NG0NO HAPANA,SIO TU KIIMAN,HATA KIMAADILI PIA
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    OTIS,anataka hata rushwa kwenye chaguz na kwingneko iruhusiwe,kisa watu wanadai na wanatoa,
     
  18. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kimaadili? Watu kufanya biashara ya ngono ni kinyume cha maadili yapi?
    Watu wengi tu ni wateja wa hawa kinadada ila wakisimama wajukwaani wanapinga.
    Mapadre wanasema watu watumie condom.umejiuliza zatumika wapi?
    Hayo maadili unayoyasema yametufikisha wapi kama taifa
     
  19. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    wawaache tu hawa viburudisho, wanasaidia wasio na wake kutobaka, zmani kabla ya kuoa walikuwa viburudisho vyangu, maana sitaki kuzungushwa, nipe nikupe raha tupate, teh Teh.
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    otis,
    acha propaganda mdau,huo uliberal unaouongelea wewe na ku'upromote unau'apply kwa kias gani?
     
Loading...