Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafungwa 480 Watoroka Kupitia Kwenye Kishimo Kasheshe kweli

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jan 30, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,835
    Trophy Points: 280
    Wafungwa 480 Watoroka Kupitia Kwenye Kishimo

    [​IMG]

    Wafungwa 480 wa Taliban nchini Afghanistan wametoroka kupitia kwenye kishimo hichi kilichochimbwa na wanamgambo wa Taliban kwaajili ya kuwatorosha wanamgambo wao waliotupwa jela na serikali ya Afghanistan.


    [​IMG]

    Wafungwa 480 Watoroka Kupitia Kwenye Kishimo Hiki



    [​IMG]

    Wafungwa 480 Watoroka Kupitia Kwenye Kishimo Hiki


    [​IMG]

    Wafungwa 480 Watoroka Kupitia Kwenye Kishimo Hiki


    [​IMG]

    Wafungwa 480 Watoroka Kupitia Kwenye Kishimo Hiki


    [​IMG]

    Wafungwa 480 Watoroka Kupitia Kwenye Kishimo Hiki
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    wameapply mbinu za Michael Scofield
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Hapa Bongo iliwahi tokea, jamaa alifanikiwa kuingia na umma (fork) na akachimba hadi likatokea tundu wakasepa
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,528
    Likes Received: 9,325
    Trophy Points: 280
    Kishimo au shimo hilo?

    Hapo ndio utajuwa kuwa kuna collaboration. Mchanga waliochimba hapo waliuficha wapi?
     
  5. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    duh! Hizi zingine ni story tu.
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Ulidhani walikuwa wanachimba tuta, mchanga unatafutiwa sehemu ambapo mtu hawezi kuhisi halafu shimo linawekwa makaratasi lisionekane
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,159
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kazi kweli kweli.
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,785
    Likes Received: 4,650
    Trophy Points: 280
    Inteligence ya Pakistan ndio ilikuwa inamuhifadhi Osama Bin Laden kwahiyo hata kwenye hili no wonder askari wa hilo gereza wanahusika na huo mchoro.

    Michanga sio tatizo wanaweza wakawa wanauweka mifukoni mwao kila siku na kuimwaga nje wakati wakitoka, maana plan kama hii huwa haikamili kwa siku moja, mnaweza mkatumia hata mwezi mzima ili kufanikisha hilo.
     
  9. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mwita 25 yuko wapi??
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,835
    Trophy Points: 280
    Amepotea siku hizi au amekula LIFE BAN kwanini unamuuliza Mwita25?
     
  11. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hicho kitakuwa kikosi cha majasusi,si wafungwa wa kawaida hao.
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Hao wafungwa wameingiliwa na mzimu wa Michael Scofield nini?
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mchanga upo mwanzo wa shimo sababu walianza kuchimba kutokea nje ya gererza kuja gerezani. walikuwa wanatumia vipimo wanajua kabisa mita mia tutatokea wapi. safi sana. mia
     
  14. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hii habari ina kama mwaka, tatizo ni nini, uwa hatuangalii channels za nje au? ni kwamba wataliban walichimba shimo umbali wa mita 300 kuelekea gerezani kuwaokoa wenzao
     
  15. H

    Hussein Njovu Senior Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 25, 2006
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Soma vizuri maelezo hapo juu "Wafungwa 480 wa Taliban nchini Afghanistan wametoroka kupitia kwenye kishimo hichi kilichochimbwa na wanamgambo wa Taliban kwaajili ya kuwatorosha wanamgambo wao waliotupwa jela na serikali ya Afghanistan". Utaona kuwa shimo lilichimbwa na wanamgambo walioko nje, sio wafungwa.

     
  16. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    vaa miwani usome maelezo vizuri usikurupuke tuuuuuuuu!!
    na maswali yako yasiyo na mashiko!!!:alien::alien::alien:
     
  17. driller

    driller JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    yeeeah hawa jamaa ni nnoma kinyama mzee wangu..! hii ni zaidi ya michael scholfield..!
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,528
    Likes Received: 9,325
    Trophy Points: 280
    Huko kashindwa Mrusi ambae ni jirani yao. Hawa NATO nao wako mashakani, kushindwa kwao ni lazima hakuna ujanja.
     
  19. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu, story kama: Ndoto za Alinacha au Sinbad wa Baghdad! Hiyo story ya kuchimba shimo kwa kutumia uma, sikuwahi kusikia hapa Bongo.
     
  20. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Source?
     
Loading...