Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafumaniwa Wakila Uroda Hadharani!!!!

Discussion in 'International Forum' started by Ab-Titchaz, Mar 12, 2008.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Mar 12, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamani tazameni balaa Club Soho,Nairobi Kenya!!!!

    Wangwana m'da umetimia wa kuondoa nanihii.
    Kama umeikosa itafute EAY.
     
  2. k

    kamtu Member

    #2
    Mar 13, 2008
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora wao wanakula vyao kuliko wanaotuibia pesa zetu. by the way hako kadem ka cute, hamuni kama mnamtafutia ugonvi huyo demu na watu wake wa karibu?
     
  3. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2008
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hizo pictures si zilishawahi postiwa kwenye gazeti la udaku la shigongo wakidai mwandishi wao ndo alijipatia snepu hizo tata hapa hapa dar..............!? i dont get these people sometime, kumbe ni nai.......halooo shigongo acha utapeli.
     
  4. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hii ihamishiwe ktk sekshen ya mapenzi!
     
Loading...