Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafukuzwa shule kwa kukamatwa na simu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lubangojoshua, Jul 16, 2011.

  1. lubangojoshua

    lubangojoshua Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UONGOZI WA SHULE YA AZIMIO DODOMA AMBAYO IMEJIPATIA UMAARUFU KWA KUCHAPA VIBOKO WANAFUNZI,
    IMEWAFUKUZA SHULE WANAFUNZI WAFUATAO KWA KUWAKAMATA NA SIMU CHOONI WAKATI WA USIKU,na uongozi wa shule ulizivunja simu hizzo.MBELE YA MKUTANO WA WAZAZI.
    lea amosi
    zawadi mkola
    veronika john
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    huu ukoloni utaisha lini jamani??? watu wanaenda mbele wengine tunarudi nyuma/? duh wtf?? ukolono ukoloni tuuuuuu
    hiki kizazi cha hivi vizee kitaisha lini
     
Loading...