Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafugaji wakiungana CCM itaaga Ikulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by African American, May 30, 2012.

  1. African American

    African American Senior Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesoma makala kwenye gazeti la Mwanahalisi iliyochambua dhuluma iliyofanywa na serikali kuanzia 2006 dhidi ya wafugaji. Mwandishi wa makala anatoa mfano wa hasara iliyowapata wafugaji kutokana na operation ya kuhamisha mifugo katika wilaya ya mbarali pekee kufikia shilingi bilioni 100. Huu ni ujambazi wa wazi uliofanywa na watendaji wa serikali wakitekeleza sera ya serikali ya wamu ya nne inayoonekana kuwajali zaidi wanyama pori kuliko wafugaji wapiga kura. Kama serikali hii ya ccm itaendelea ya unyanyasaji wake kwa wafugaji, waelewe siku wafugaji wakiamua kuungana na kuchagua chama cha upinzani ccm itatupwa nje.

    Nashauri vyama kama chadema waanze kuweka sera nzuri kwa wafugaji ili 2015 wafugaji wakitupe hiki chama cha kilimo kwanza na wanyama pori.
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Usimsahau, Lowassa, Chenge, Malecela, Magufuli wote ni wafugaji hao.
     
  3. a

    andrews JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    UNA UWEZEKANO MKUBWA CCM IKAWA CHANZO CHA KUCHOMWA MAKANISA ILI KUWAGAWA WATANZANIA,WALIANZA KWA KUWAPAKA MATOPE CUF BAADA YA KUUNGANA NAO WAKAHAMIA CHADEMA ETI UDINI WAKASHINDWA SASA UKASKAZINI NINA WASIWASI KUNA MKONO WA CCM:israel:
     
  4. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uko sawa kabisa.
     
Loading...