Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafugaji na Wakulima Ikwiriri - Rufiji wapigana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, May 20, 2012.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Source Clouds FM.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    policcm hawajafika bado.
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Outcome ya kilimo kwanza hiyo teh teh ...ambapo JK alipewa sifa na G8 teh teh teh
     
  4. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hii itakuwa ni uzembe wa viongozi wa maeneo husika, mara nyingi kama viongozi ni wakulima nakuwa wanajali maslahi ya upande ambao unawapendelea na wao kama viongozi ni wafuagaji ni hivyo hivyo watakuwa wamepuuzia taarifa na kuchukua hatua hadi hali imefikia hapo.
     
Loading...