Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafuatao Watafute Pa Kutibiwa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Amavubi, Feb 10, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Baada ya Dalili za Mgomo wa Matabibu wetu kufikia Tamati, Nashauri wale wote waliokuwa shababi katika kulaani mgomo huu bila kufanya upembuzi yakinifu waitishiwe mgomo wa kutotibiwa mahali popote (Ikiwezekana hatta panadol wasiuziwe
    1. Mzee wa Upako
    2. Anna Makinda
    3. Blandina Nyoni
    4. ........................
    5. .........................
    6. ..........................
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    4. Ephraim Kibonde
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Dah, Mkuu Nilimsahau Vipi Huyu*******
     
  4. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mzee wa upako huwa haendi kutibiwa,matatizo yake huyamaliza mwenyewe.
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Kafa sheikh Yahaya Mtabiri..............
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,969
    Likes Received: 6,674
    Trophy Points: 280
    WATAENDA INDIA
    HAO WOTE ULIOWATAJA
    HASA HUYU MWANAMAMA
    ALIELETA VIFAA
    FEKI VYA UKIMWI
    HAPA NLIPO
    SIJIELEWI NNAO
    AMA LAH!
    AMECHEZEA MAISHA YA
    WATZA!
    HV WALIOPMA NA
    KUAMBIWA HUNA/UNAO
    WAKT NI KINYUME CHAKE
    AMEWAHARIBIA
    KIAASI GANI
    ANGEKUWA CHINA
    ANATIWA KITANZI
    LIVE WATU
    wakimtizama!
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    wote hao huwa wanalazimishia referal kwenda india kwa gharama za serikali. Hivi hivi tutakuwa wote humu humu regency,agha khan etc. Madoc mnh lazima wawe wachungu na referal za hawa wanyonyaji
     
  8. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanasaikolojia wanasema kuwa jina la mtu huwakilisha matendo ya mtu. Ukitaka kuamini kauli hii hebu mtafakari mtu huyu aitwaye AMEANZA MIZENGWE AKAPITIA KUIPINDISHA. Tafakari kwa makini jina lake na matendo na maamuzi yake utagundua kitu.
     
Loading...