Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafuatao wasirudi bungeni 2016...hawa ni hatari na janga kwa Taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, Jul 21, 2012.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi wabunge hawa wafuatao walichaguliwa na nani? walijichagua wenyewe au walichaguliwa na wananchi?

    MWIGURU
    ,LUSINDE,WASIRA, E.S MANYANYA na JOHN SHIBUDA....hakika hawa si wabunge wala si wawakilishi wa wananchi, Hawa ni watu hatari sana kwa mustakabali wa Taifa letu....yaani hawa watu ni zaidi ya mashabiki wa CCM waliokunywa maji ya bendera ya chama...yaani wako teyari nchi iingie kwenye machafuko ilimradi ccm itawale milele...hawa watu ni zaidi ya propaganda.

    Ombi langu nalielekeza kwa wananchi wa majimbo husika walikotokea wabunge hawa chonde chonde hakikisheni uchaguzi wa mwaka 2015 hawa watu hamuwachagui tena.

    Pia nawaombeni viongozi wa CDM hakikisheni munapata watu bora na makini ambao mtawasimamisha kupambana na hawa watu (SUMU) kwenye majimbo husika....vinginevyo nchi itaingia kwenye machafuko ya hatari sana.

    Nawasilisha kwa hoja pana.
     
  2. kebepa

    kebepa Senior Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ushauri umezingatiwa!
     
  3. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sylvester Mabumba
    Anne Kilango
    Hawa Ghasia
     
  4. chubio

    chubio Senior Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naunga mkono hoja mkuu
     
  5. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Waziri mkuu mtarajiwa wa Loawasa(Peter Serukamba)
     
  6. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bora ya hawa uliyowataja kuliko wendawazimu niliowaorodhesha pale juu.
     
  7. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Hapo hujakosea umelenga mle mle.
     
  8. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Mkuu umemsahau fisadi A.chenge aka vijisenti mara kajiita mtemi wa ufisadi
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Basil Mramba-Ufisadi
    Edward Lowassa-Ufisadi
    John Chenge-Ufisadi
    Anna Makinda-Ukihiyo na kuburuza bunge
    Mohamed Dewji-Ufisadi kununua ule uwanja wa Mkullo
    Mustafa Mkullo-Ufisadi
    Anna Abdallah-Ufisadi
    Mudhihir Mudhihir- Ufisadi
    Sofia Simba-Ufisadi
    Gosbert Blandess-Ufisadi
    Shukuru Kawambwa-Uzembe
    Jumanne Maghembe-Uzembe
    George Mkuchika-Ufisadi
    Adam Malima-Ufisadi na uhuni
    Mathias Chikawe-Uzembe
    John Komba-Ufisadi na Uzembe
    Mary Nagu-Kughushi
    Emanuel Nchimbi-Kughushi
    endelea.....
     
  10. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Mbuge wa jimbo la ukonga mlisema mnaandama hadi bungeni ,vipi aendelee asiendelee
     
  11. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    For me hawa uliyowataja hapa wala hawasumbui....mkuu hao niliowaorodhesha pale juu ni janga kwa Taifa
     
  12. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    mbowe- aende shule kwanza
    kasulumbai-//
    vicenti-//
    grace kiwelu-//
    susan kiwanga-//
     
  13. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Tena ongea taratibu kwani hujui hao watatu wa kwanza ndiyo wanaotegemewa kama vichwa?
     
  14. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wewe huna tofauti na niliowataja hapo juu...to hell with ur pumba
     
  15. k

    kdany Senior Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Rose kamili
     
  16. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,467
    Likes Received: 787
    Trophy Points: 280
    he! Yani we unaona mtu kama Makinda ni bora!? Wakat yeye ndo anaewapa hifadhi wabunge vichwa maji.
     
  17. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu, sikatai ni kweli Makinda nae ana matatizo....lakini hao wa4 hapo juu ni hatari na janga kubwa kwa Taifa letu
    yaani hao wako teyari kusema RED ni black na BLACK ni red
     
  18. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,467
    Likes Received: 787
    Trophy Points: 280
    LUKUVI-utumwa
    MWANJALI- elimu duni
    G. ZAMBI- kigeugeu
    WASIRA- Muchknow + utumwa
    endelea
     
  19. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,467
    Likes Received: 787
    Trophy Points: 280
    nina mashaka na wewe pia!
     
  20. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnyika,tobo lissu,halima mdee aka kisauti,kichaa msigwa aende mirembe,
     
Loading...