Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafuatao wanampinga Lowassa ndani ya CCM kuwa mgombea urais 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MNYISANZU, Dec 29, 2011.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kinana, Sitta, Nape, Makongoro Nyerere, Mwakyembe, Membe. Add
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Na mimi
     
  3. K

    Kolero JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu hata wewe unampinga, kwanini uwajue hawa kama na wewe haumo!
     
  4. K

    Kolero JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa nini Mkuu!
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi pia
     
  6. dlamini

    dlamini JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    na wewe pia
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mkuu kumbe na wewe uko ndani ya CCM!!!!

    [h=2]Wafuatao wanampinga Lowassa ndani ya CCM kuwa mgombea urais 2015[/h]
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mkuu na wewe uko ndani ya CCM!!
     
  9. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Go to hell na huo uchafu EL
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Haaminiki.
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wala, ila kwa uchungu nilionao nikajibu fasta fasta!
     
  12. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Yaani nilipoona maneno matatu ya mwanzo sikutaka hata kumalizia yale ya mwisho nikajibu fasta fasta.
     
  13. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rostam

    Andrew Chenge
     
  14. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Omutwale japo ni nje ya ccm but ndani ya Danganyika Republic
     
  15. k

    kuzou JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani lowasa anataka kua rais?
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mwingine ni matendo/mwenendo wake 2.nyerere
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    List na wanaomuunga mkono
     
  18. v

    visiouzzz Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lowasa kuwa raisi wa tanganyika kaskazini na si tanzania.
     
  19. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Muongeze Mbopo na ukoo wake wote na wana Ludewa wenzake, akiwemo Filikunjombe.
     
  20. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Msimsahau Mwalimu Nyerere alishampinga tangu siku nyingi.
     
Loading...