Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafuatao wana kesi ya kujibu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nicas Mtei, Oct 14, 2012.

  1. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mungi, marejesho, Preta, PakaJimmy Arushaone Filipo Blaki Womani, Kabakabana, Erickb52. LiverpoolFC sweetlady Wapo wengine hawakuorodhesha majina katika kitabu cha mahudhurio ila inabid wapewe taarifa kuwa wana kesi ya kujibu.

    Kosa lao kubwa ni kufanya kikao cha harusi mpaka mida ambayo polisi jamii hawataki. Hatari iliyokuwa inawakabili ni kukutana na majambazi watano.

    Inabid watoe maelezo zaidi pia wapewe onyo la kutofanya tena kikao cha harusi mida ya usiku. Hatujasahau yaliyojiri Mwanza.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Umemsahau LiverpoolFC pamoja na sweetlady

    Nashukuru jana tulimaliza kikao salama,by saa saba na nusu wengi wetu tulikuwa home!!
    Tulikuwa na taarifa za kiinteligensia kwamba polisi jamii huwa wanaanza kazi saa 8 usiku!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    It was just amazing! Geez na leo tena babu ODM anatia mguu I mean Asprin.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    hakuna kesi ya kujibu hapa......kwa sababu hatukukutana na polisi jamii......na hakuna hata mmoja aliyechomwa na kitu chenye ncha kali.......
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Erickb52 hakumsindikiza dada yake nyumbani baada ya kikao!?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    hahaha. Hao waliorodhesha majina yao kwenye kitabu cha Mahudhurio? Mungi hakuamua kukusindikiza?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kulikuwa na hatari ya kuangukiwa na flying object. Huyo Asprin mwambie Arusha sio kama Dar. Atapgwa pistol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    kumbe kosa ni kufanya kikao tu?
    Mie nilijua wizi wa kuku
    hapo hamna kesi
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180

    Erickb52 sema mwenyewe ulimsindikiza nani na nani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180

    Mungi hakunisindikiza maana tulihofia polisi jamii.
    Leo kwa vile Babu Asprin anatia timu huku tutajitahidi naye kumuorodhesha katika kitabu cha mahudhurio na tunaahidi kumlinda dhidi ya polisi jamii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Issue ni muda wa kumaliza kikao!!!
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    guys , kikao gani mnaongelea hapa?
     
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180

    Preta hicho kitu chenye ncha kali kikoje ili nijiepushe siku nikihudhuria kikao cha harusi mida ya usiku nisikutane nacho.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    kikao kinachoongelewa hapa ni cha harusi.......ambacho kilikwisha saa nane kasoro sita......usiku....
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Uwe makini mkuu huwa kinarushwa kutokea upande usiojulikana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    itategeme utakutana na kipi.....inawezekana chenye ncha......au kizito.....kati ya hivyo viwili......
     
  17. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Na mara nyingi hicho kitu chenye ncha kali wewe huwezi kukiona!!Ila kinatajwa sana status ya mtu ikishabadilika na kuitwa 'Marehemu'
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ofcourse alimsindikiza dada yake ambaye ni mwl! Lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Nyie wa huku si mnabanabana.
     
  20. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha!Hubby, shem Erickb52 alirudi salama?
     
Loading...