Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafuasi watatu wa CHADEMA wamwagiwa tindikali Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by yegella, Mar 30, 2012.

  1. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    tukielekea uchaguzi wa tarehe 1.4.12 ccm yaanza umafya ya mwagia tindikali na kungoa bendera zote za chadema hapa usa river...kwa sasa vijana wako hospital na bendera zinaendelea kupandishwa upya
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wazimwagie tindikali na roho za wanaArumeru ili zibadili mawazo!
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Mahali popote alipo Mwigullu Nchemba lazima mauaji yawepo huyo ndio wa kulala na ye
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole sna kama ni mauaji ccm wasianzishe maana damu siyo kitu kizuri wanaokufa mahospitalini na kwenye mbuga za wanyama wanatosha
     
  5. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Duh poleni sana. Hii ni nini sasa. Mbona CCM ina wabunge wengi tu.
     
  6. v

    vngenge JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Tujiepushe na vitendo vya vurugu ili nchi yetu iendelee kuwa nchi ya Amani
     
  7. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    kila siku wana hubiri siasa za kistaarabu lakini ndiyo wa kwanza kuvuja sheria...
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wa TZ tunakoelekea ni kubaya sasa,
    Haya mamabo ya unyama yanini?
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hakuna kitu kibaya kama kulamisha 'ushindi'. Utaongozaje watu waliokukutaa kwenye sanduku la kura? Serikali ya sasa inasumbulia na ushindi wa NEC, lakini bado wanataka kurudia huko Meru.
     
  10. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    hatua za haraka zichukuliwe na viongozi wa chadema kama ni ukweli
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kamwe hawawezi, maana pesa imeshindwa kufanya wanayofikira.
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wewe jamaa unaamini kila upuuzi unaoletwa na CDM wenzekao nani kamwagiwa tindikali?
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Uongo na uzushi mwingine ni tatizo kubwa sana la magwanda.
     
  14. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unaliwa pande zote!! watamu sana
    [​IMG]
     
  15. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi kama umetulia mwingine atakujaje kukufanyia maafa makubwa kama haya? Sishabikii watu kuumizwa bali nawaasa viongozi wachadema wahubiri amani na uvumilivu zaidi ya kauli za jazba jamani. Mwenzenu napata shida kumuhubiria mama yangu kwanini achague CDM na wala sio magamba yote hii ni kwasababu kila akiona CDM ni habari za vurugu, kwani kuwa kijana ndo kuwa mbabe? Embu rujirekebishe hawa wazazi wetu hawaelewi haya na hasa ukizingatia wao ndo wenye kadi za kupigia kura yangu ni ya Mwanza nateseka kupoteza hizi kura mbili jamani
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Majibu yako anayo Mhe. Lusinde.
     
  17. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Vipi mkuu, waweza kutuambia ni hospitali gani hiyo waliko hao vijana ili nifuatilie?
     
  18. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    siasa zitawaua na kuwazeesha hawa vijana
     
  19. k

    ksalama0 Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisiem ya sasa hata ya zamani bila vurugu hakuna ushindi, bila pesa hakuna kushinda, bila kutishiana silaha hakuna kushinda tunaomba viongozi watafute falsafa nyingine maana wanayotumia itatuletea vurugu kubwa nchini hasa tunavyoelekea 2015!!!
     
  20. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    On the defensive!!
     
Loading...