Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafuasi wa Sheikh Ponda kesho kuandamanda mpaka gerezani Segerea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndonya, Oct 18, 2012.

  1. N

    Ndonya Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari chini ya kapeti zinasema wafuasi wa sheikh ponda kesho wanataraji kuandama mpaka gereza segerea, maandamano haya yataanza baada sara ya alfajiri, lengo la maandamano hayo aijajulikana.
     
  2. L

    Lorah JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mabomu yakutosha yaandalie wasije sababisha wafungwa kutoroka hawa ... na risasi za moto kabisa...
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Mkongoto wa nguvu tu, kama atasimama mtu.
     
  4. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kwani kashafikishwa mahakamani kusomewa mashtaka kisha rumande Segerea? Dhamana ilifungwa?
     
  5. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi napenda logic za wafuasi wa CHADEMA. Serikali ikitumia nguvu dhidi ya Waislamu 'safi sana', ikifanya hivyo hivyo kwa CHADEMA makelele! Hapa kuna siri imefichika!
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    polisi wetu wamekaa kidadadada ndo maana wanashindwa na hao wajinga wachache
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    CHADEMA ipi na waislamu wapi?
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Simple reasoning. CDM walishaandamana kumtoa nani polisi? haijawahi tokea. Na mind you, sio waislamu, bali kundi la waislamu wahuni! Waislamu ni watu safi! Hawa ni wahuni.
     
  9. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ulinzi uimarishwe mara dufu, mabomu ya kutosha, flying objects na wakifika tu wafunguliwe waingie na hakuna kutoka hadi hasira zao ziishe.
     
  10. N

    Ndonya Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA uwa wanafuata utaratifu
     
  11. i

    iseesa JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani POLICCM hawatakuwa na "vitu vizito na vyenye ncha kali" au hivi vimefichwa kwa ajili ya maandamano ya CHADEMA tu!!
     
  12. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Polisi andaeni Silaha za kivita muwaue waandamanaji wote. Alaf mtapandishwa vyeo
     
  13. N

    Ndonya Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hawa wametuma na sijui wanafuata kitabu gani, maana qran tukufu imesema tueshimu mamlaka zetu.
     
  14. epson

    epson JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    hao wafuasi wa sheikh ponda waliambiwa na kamanda kova wajisalimishe wenyewe kabla msako haujaanza, je wanataka kulikejeli jeshi la polisi au hiyo ndo style yao ya kujisalimisha?
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Quabooos, Quaboos, Quaboos, waambie hao washkaji warudi bongo kutuliza huu upepo manake ingawa utapita lakini hautapita hivi hivi lazima roho za watu zitapotea tu....
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wapigwe risasi za moto ili kuwaangamiza kabisa.
     
  17. S

    Shimatele dayani Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waleteni kwa wingi tu kamanda Kova hatakil masialal na ujinga wa ujinga wa Ponda na baadhi ya waislamu njaa wasio na shughuli ya kufanya. Jamani hivi huyu Ponda ni zaidi ya Osama?
     
  18. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hatimaye ALIYOYATAKA RAIS LEGEVU YATATIMIA! jk naomba zawadi ya udi wa oman, nifukize banda langu la nguruwe! rais DHAIFU, maamuzi LEGELEGE!
     
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    usifananishe MAN-U NA LIPULI! Ponda si ki-mtu tu, hata mombasa am sure hawamjui!
     
  20. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hao ndo cdm, chama cha kanisa.
     
Loading...