Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafuasi wa Lowassa Arusha tutafanya mkutano jumamosi hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by king11, Jul 18, 2011.

  1. k

    king11 JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaharakati wa lowassa wa Arusha jumamosi hii tutafanya kikao cha kwanza cha maandalizi ya maandamano ya nchi nzima ....sehemu ya kukutana tutawatumia kwenye namba zenu na mail zenu. pindi tutapowatumia basi mtazitawanya kwa watu wote kama tulivyopanga
     
  2. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    tobaaa, lowassa ana wanaharakati wake? makubwa
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    si mmeona eeenh! wale wengine wa ccj akina nape wameanzia mbeya, wa Lowassa nao sasa wanalianzisha magamba sasa mtachapana viboko very soon!
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Tafadhari edit taito yako, inatia kichefuchefu.
     
  5. s

    sir echa Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama taito ya mwenzako imekuboa, post ya kwako inayokupendeza.
     
  6. samito

    samito JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    isee.... kaazi kwel kweli
     
  7. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Binafsi nafurahia magamba kuwa katika hali hii na ninaunga mkono hayo maandamano, ni mojawapo ya faida chanya kwa wanamageuzi
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Unakosoa bila kutoa mapendekezo?hakuna ulichokifanya!!
     
  9. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wafuasi wa Lowasa kwani Lowasa ni Mchungaji wa Dhehebu gani? Mnataka kuandamana kudai nini?
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Lowassa anagawa mapesa Arusha eti watu walie na waandamane atakapo vua gamba lake.
     
  11. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    mimi sio mfuasi ila namkubali saana lowassa kwa utendaji wake wa kazi niko tayari kuandamana free of charge, na niko tayari kumtetea kwa nguvu zoote. I believe he is innocent ila kafanywa mbuzi wa kafara. Mkuu hebu niPM tubonge fresh.
    LOWASSA TUNAKUHHITAJI, LOWASSA TUNAKEPENDA TUKO TAYARI UWE KIONGOZI WETU VIVA LOWASSA VIVA ARUSHA
     
  12. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    LOWASA is fit to be leader of this nation.
     
  13. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Why not Rostam ?.
     
Loading...