Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafuasi wa CUF waandamana...IPP Media

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dingswayo, Dec 28, 2010.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    • Wafuasi wa CUF wanaandamana toka makao yao makuu kuelekea Wizara ya Sheria na Katiba kudai katiba mpya. Hata hivyo polisi wanajitahidi kuwazuia.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna thread nyingine inaendelea CCM B kuandamana, CCM wamempiga mwanzao
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tusubiri tuone kama watafika huko wizarani,kwanza najua hawatamkuta mtu.
     
  4. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nilikua pale clock tower, maeneo ya kitumbini mnazimmoja,polisi na ving'ora vyao wamejiandaa vilivyo kukabiliana nao
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa mnasikia raha gani polisi kuzuia na kupambana na raia kisa wanadai katiba mpya?
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hiyo mipolisi na hao wakuu serikalini natilia shaka sana fikra zao juu ya haki na uhuru wa kuongea pamoja na uhuru wa kufikiri. siwapendi CUF , lakini wanayo haki yakuongea na kutoa maoni yao bila kusumbuliwa na mtu yoyote.
     
Loading...