Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafuasi wa CHADEMA wazingira ofisi ya Halmashauri Maswa.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sokomoko, Nov 1, 2010.

  1. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Monday, 01 November 2010

    Mamia ya wafuasi Chadema wamaekusanyika katika ofisi za Halmashauri ya Wilaya ya ya Maswa wakidai kutangazwa kwa matokeo ya uchaguzi wa wabunge katika majimbo ya Maswa Mashariki na Maswa Magharibi.

    Mgombea wa Ubunge katika jimbo la Maswa Magharibi kwa tiketi ya Chadema, John Shibuda, akiwahutubia wafuasi wa chama hicho, alidai kuwa kuna njama za kumpora kura hivyo kuwataka wananchi kuwa macho.

    Msimamizi wa uchaguzi katika majimbo hayo,Elizabeth Kitundu, hajulikani aliko na habari kutoka Maswa zinadai msimamizi hiuyo amekimbia umati wa wananchi hao ambao walionekana kuwa na hamasa ya kutaka kufahamu matokeo.
     
  2. k

    king ndeshi Senior Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yaa ccm ni waporaj wazuri,nna hadi risiti kama mkitaka!:smile-big:
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    What is all this....sh*****
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukizoea kula nyama ya binadamu utaendelea kula tu alisema Nyerere
     
  5. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hawaoni taabu kuumiza wananchi kwa ajili ya uroho wa ukubwa I hate this politic watu washindane kwa hoja sio kuumiza na kuuana.
     
  6. h

    harrysonful Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mama ndie alikua mkurugenzi na alitumika kumhujumu shibuda tangu kipindi cha kugawa fedha za mfuko wa bunge ambazo ni pesa za mfuko wa jimbo. Alimkatalia kwa nia ya kumhujum na hata pesa za mbunge pia alizikatalia na kumnyima wasaa wa kurudi kwa wananchi kueleza alichofanya


    ni huyu huyu ndie alieikomalia tume imuondoe shibuda kugombea... Leo sishangai kuhujumu kura za shibuda. Amedhamiria toka moyoni mwanamke huyu.
     
Loading...