Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafuasi wa CHADEMA wafikishwa mahakamani - Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jethro, Nov 3, 2011.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Kwa Mujibu wa Mwana harakati aliyeko arusha kani juza kuwa wale wanachama wa CHADEMA waliokamatwa na Police Mtaa wa DECEMBER jana mchana wakiwa kwenye shughuli zao bianafsi na kuswekwa rumande(Police) kwa sasa wako mahakamani.

    NB;
    Na yasemekana M/Kiti wa BAVICHA hayomo kwenye kundi Hilo bali ameonekana na yupo akifanya utaratibu wa kuwawekea mdhamana wanachama hao

    Kwa walio Arusha mtujuze zaidi
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wamepelekwa mahakamani kwa kosa gani??
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    huo mtaa ndo ule wa magereji? police wanaumaind sana maana makenika wote wanapeperusha flag za white an blue
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wamekamwatwa na polisi wakiwa kwenye shughuli zao?
    Hakuna makosa kama hayo wewe elezea vizuri makosa yao
     
  5. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa habari zilivyosema jana ni kuwa walihusishwa na yale police wanancho dai ni Maandamano ya lema ila tutapata habari kamili muda si mrefu.

    Kukamatwa kweli walifuatwa eno lao la kazi hapo december kwa shutuma hizo sasa hapo december kwa me navyo jua ni mahali watu wanafanya kazi zao na huo mtaaa unavyojulikana ni mtaaa wa wana chadema ndivyo nasikia wanavyo uita siku hizi.
     
  6. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Lile ni tawi la Chadema mkuu Kama ulikuwa haujui.
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mtaa wa December walioko kule woote ni wakeretwa wa Chadema jamani! nendeni hata sasa hivi mtaona bendera zoote zinazopepea ni za Chadema hakuna bendera ya Cuf wala Ccm! kwahiyo polis inawauma sana.
     
  8. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Ni kweli wanachadema 24 wamefikishwa mahakamani kwa mashtaka ya kuharibu mali,pamoja na kushusha abiria kwenye vifodi,bado tupo hapa mahakama ya hakimui mkazi,hadi sasa tunaendelea na taratibu za dhamana
    Wanachama wengine 20 wameachiwa kutoka kituo kikuu cha polisi na kutakiwa kufika kituoni hapo jumatatu
    Ntaendelea kuwajuza
     
  9. Bacardi

    Bacardi Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    24 wamefikishwa mahakamani 20 wameachiwa kwa iyo bado mnahainga kuwatoa hao 4,sindio?
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo ina maana walikatwa wanachama 44, 20 wakaachiwa polisi na hao wengine wakapelekwa kwa pilato kwa mashitaka? Kweli hali hii inasikitisha sana.
     
  11. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zuberi hutaona Pepo wewe ninakuhakikishia.
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nimewasiliana na Nanyaro amesema waliokatwa ni 45, mmoja yupo bado polisi. 24 wapo mahakamani na 20 ndiyo hao walioachiwa polisi. Taarifa yake ilikuwa kama haieleweki lakini hali ndivyo ilivyo. Mpaka saizi bado wapo viwanja vya mahakamani.
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    g
    Sishangai kuwaita watu mbuzi pori kwa sababu hata OCD Zuberi alisema hivyo na baadae kuruka kimanga eti malezi aliyokulia na wadhifa wake alionao hawezi kuwaita watu panya. Sasa hata wewe kuwaita binadamu wenzako mbuzi pori sishangai inaonekana NDIVYO ULIVYOLELEWA NA WAZAZI WAKO.
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    Duh huo mtaa ndiyo mipango yote ya kusha mawe na kutishia madereva wa daladala ilikuwa ikifanyika hapo.
     
  15. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    polisi wanashinikizwa tu...magamba ndiyo inawauma sana!
     
  16. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Uonevu huu una mwisho wake kwa kweli maana jeshi la polisi linatumika vibaya sana na hawa Magamba
     
  17. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Hivi kwa viutuko hivi CCM na Polisi wanadhani wanajenga kitu gani ? Itawasaidia nini mwishoni ? Wanaiteka Arusha au ndiyo wana haribu kabisa ?
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    bendera ya israel hiyo,pia argentina wana white an bluu
     
  19. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    wanaharakati wa mapinduzi wanaohitaji ukombozi
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Wanaume watakununulia mtandio wewe.
     
Loading...