Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafuasi wa Chadema Tulio Nje ya Arusha Tuwasiliane na Chama Kwa mchango wa Nauli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Mar 26, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimepata tu wazo, kuna Wameru wengi walijiandikishia huko lakini wapo nje ya Arusha. Nashauri tu Chadema itangaze wale wenye vitambulisho na ni wafuasi wa Chadema wawasiliane na chama makao makuu ya mikoa tuangalie uwezekano wa kuwachangia nauli wale wasiojiweza. Hapa DSM kwa mfano tungeweza kuwakodishia mabasi wakaenda, ni wazo tu lakini nadhani zuri. Ni kukodosha magari au wanachadema wajitolee kuwasafirisha si kutoa cash
     
  2. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Naunga mkono wazo ila utawezaje kutofautisha Kenge na Mamba?
     
  3. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yatajaa wana CCM ambao muda mrefu wamekosa nauli ya kwenda kwao. Wazo ni zuri na tuko tayari kuwachangia wenye kadi za chama na vitambulisho vya wapiga kura.
     
  4. i

    ibange JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chadema tunajuana vizuri. Nadhani zoezi litakuwa la manufaa
     
  5. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    good idea!
     
  6. E

    EmeraldEme Senior Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja, wenye kadi za chama na kitambulisho cha kura ikiwezekana wawezeshwe...
     
Loading...