Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafuasi wa chadema Maswa waachiwa huru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NDOFU, Jun 4, 2011.

  1. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni wale walioshitakiwa kwa kumuua yule dereva kipindi cha kampeni za uchaguzi.Mahakama imewaachia huru baada ya mkurugenzi wa mashitaka kuona hakuna haja ya kuendelea na Kesi.SOURCE: ITV HABARI.
     
  2. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh! Ila kama kweli waliua roho ziwashtaki na watubu, siungi mkono raia kuchukua sheria mkononi...ingekuwa vema wangewastone to death wezi wazitowazito
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huo ndio mfano mzuri wa kesi za kubambikiziwa.
     
Loading...