Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakizi wa tanesco kuizungumzia dowans itv -leo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kurunzi, Mar 15, 2011.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kutakuwa na kipindi maalum leo cha wafanyakazi watanesco kuzungumzia dowans tukipata muda tukichungulie. 3:15usiku
     
  2. k

    kayumba JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa!
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mi sitaweza kuona bse nimerudi toka kazini mida ya kumi na mbili na nusu nikaambiwa UMEME umekatika toka saa 12, na inawezekana hata first half ya man united (Ambayo ndo muhimu kuliko hao tanesco) nikaikosa
     
  4. F2S

    F2S JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thanks kwa taarifa tho wametufanyia fitina tusione. No power until now. Tujuze yanayojili
     
Loading...