Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakazi zaidi ya 400 wapoteza ajira

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crashwise, Dec 12, 2010.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Zaidi ya mia nne ya walio kuwa wafanyakazi wa kiwanda cha nyuzi kilichoko mkoani Tabora wamepoteza ajira zao..

    source: tbc1
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    ccm itawapa ajira!tangu uhuru viwanda vingapi vimekufa?vyama vya ushirika?reli,ndege,bandari etc mashamba makubwa kahawa ngano katani yani list inatisha eti tunasheherekea uhuru
     
  3. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Je ni CCM ndo wnaua viwanda au ni baba, mama, kaka, dada, wajomba, shangazi na wadogo zetu na watanzania wenzetu ndo wanaovifisadi hivyo viwanda.
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    kiwanda bila umeme kitafanya kazi?nani anayepanga sera kufanya gharama za uzalishaji hapa nchini kuwa kubwa kuliko kuagiza bidhaa toka brazil?kaangalie daladala pale kioo cha mbele kuna stika ngapi na zinagharimu kiasi gani?uchumi unatumikia siasa ndio sera ya ccm
     
  5. P

    Percival JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,181
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Nitajie kiwanda cha uma kilichofanikiwa hapa - wote ni wizi kuanzia maeneja mkuu mpaka mlinzi. kujenga viwanda si kazi ya serikali, kazi ya serikali ni uongozi, ukusanyaji kodi na pangilio wa maendeleo.
     
  6. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    duh mjomba wangu Marketing Manger sijui kama kapona - wacha nimpigie simu aje huku tuhangaike pamoja.

    Viwanda vyote ambavyo baba wa Taifa alivianshiza sijui kama kitaki hata kimoja, achilia mbali Mashirika ya Umma yote wametafunwa na mengine taabani ( ATC, TRC)

    VIVA Tanzania - kila mmoja ale kwa urefu wa kamba yake - ikiwa fupi andika wafwaaa....

    Kidumu Chama Chetu.......
     
  7. P

    Prover Member

    #7
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa je nani anawafuta au wanajifuta?
     
Loading...