Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakazi wote wa umma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dik, Dec 7, 2011.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Baada ya wabunge kujifikiria wao wenyewe na kujiongezea posho,huku watumishi wengn wakbaki na maisha duni bila mtetezi je!
    1.wogome actively
    2.wagome passively
    3.wazidi kusuburia.
    Napendekeza 1 na 2!wewe je?
     
  2. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    wagome kuchukua mishahara tuuu ila wafanyekazi usiku na mchana.........!
     
  3. N

    Ngeleshi Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
     
  4. N

    Ngeleshi Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Answer=1
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi sishauri wafanyakazi wote wa umma wagome, bali wale tu walioko dodoma. Maana bi-kiroboto anadai maisha ya dom ndiyo yamepanda na kusababisha wabunge kujiongezea posho kukabiliana nayo.
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    jina zuri ni lipi sasa bi kiroboto au bi kidude?
    nunge limekuwa linajitungia sheria zao tofauti na kutumikia umma
    inabidi katiba mpya itoe fursa ya wananchi kumtimua spika anaposhindwa majukumu yake
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,703
    Likes Received: 4,421
    Trophy Points: 280
    Jana wakati anaongea nilimuona kavaa wigi jipya!!!! Nadhani ile thread ya JF dhidi ya wigi lake aliisoma!!!!
     
  8. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    hiyo ya pili mgomo wa passively walimu washaunza siku nyingi. Ila hawa wabunge wamenichefua wengine tunaumia mishahara haikutani yaani semina zenye posho wakubwa ndo wanaenda, nyumba chache za serikali zilizopo maboss ndo wanakaa, usafiri wa kwenda kazini maboss ndo wanaufaidi sisi wengine full kuumia tulipe kodi za nyumba, tujigharamikie nauli afu elimu zetu na zao almost zinalingana au wengine tumewazidi tukilalamika wanasema hatuna experience ukiwa mkali wanakwambia siasa za CDM zimekuaribu na sisi ndo hivyo akija mwananchi tunamtreat vibaya sio ka tunapenda tuna hasira!! Sa sisi tupeleke hasira wapi ka sio kwa wanyonge lakini roho inauma. Mgomo hauwezi fanikiwa sababu kuna wanafki wasio na sifa ambao wanaona hata hicho kidogo ni favour yaani sometime natamani hata kinuke wote tutaftane tuhenyeke
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    huyu mama hana hadhi ya bi kidude!
     
  10. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    tugome wakati hatuwezi kulipwa kima cha chini cha 300000 hata kama ni miaka 10 ijayo. Posho ya wabunge 200000 kwa siku. mshahara wa mwezi wa afisa ustawi wa jamii. kweli nchi hii wafanyakazi wengine wataendelea kufaidi KEKI YA TAIFA huku wengine tukiishi kama hayawani. mfanyakazi umesoma unashindwa hata na Dereva wa darasa la nne la mkoloni kwa kutoka kimaisha. wao safari kila siku na posho zao huku mshahara ukibaki palepale. wengine HAYAWANI tuuuuuuuuu.
     
  11. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mmnh! gomeni tu mimi simo. haka kajibwa kadogo naona kanasaidia japo hakatoshi.
     
  12. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145

    Nashauri tusubiri 2015 ili tuapatie kura za hapana kwa vyama vyao, spika wao, nma kwa wabunge wao
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hiyo namba mbili ndo iko makini zaidi maana unakuja job, unauza sura then unarudi kuendelea na mambo yako home au pale pale kwa ofisi. watumie mtindo walotumia walimu matokeo yake si uliyaona mtihani wa form 4 last year!
     
Loading...