Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakazi wote KIA wagoma asubuhi hii!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uncle Jei Jei, Aug 6, 2011.

  1. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Sababu kubwa inayosemekana kupelekea mgomo huo ni kitendo cha serikali kumtimua meneja wa uwanja huo kwa tuhuma za kuvujisha siri kwa baadhi ya wabunge!

    Leo hakuna ndege itakayotua wala kuanza safari katka uwanja huo!
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Chanzo tafadhali!
     
  3. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kuwa KIA imekodishwa kwa only $1,000 a year kama alivyodai Freeman Mbowe???????
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    safi sana
     
  5. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nchi imeuzwa,ngoja tuone
     
  6. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    RFA-Matukio
     
  7. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    USD 1000 then Serikali imekaa kimya!!! I think bila CDM wangetuchukulia na wake zetu. Hivi hawaoni uchungu hawa watu au? Wabunge wa CCM wako pale kwa ajili ya nani? Mi nadhani wako kwa ajili ya Chama ila sio wananchi waliowatuma na kuwapeleka kule.....Yana Mwisho Haya.
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    wabunge wa magamba ni nguvu ya soda na bahasha za akina 'Jairo' tumethibitisha tena kwa mara nyingine bajeti ya uchukuzi. Nadhani yule aliyekuwa anataka nundu anyongwe yeye ndo anastahili adhabu hiyo maana hajui hata wajibu wake.

    Na ole wake watu wa ludewa wazame ziwa nyasa kwa udebwedo wake.
     
  9. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Mimi nadhani waliokodisha kwa kiasi hicho hawana akili,hata kama percent kubwa inaingia kwenye akaunt zao binafsi kama akina UDA, ila sio kwa dharau na kuidhalilisha serikali kwa kiasi hicho!

    Hivi J.K anapoenda ziara za nje wanaofaham uozo huu wanamuonaje? Mimi nadhani sifa mojawapo ya binadamu kamili ni kuwa na uso wa aibu!
     
  10. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo JK hana uso wa aibu
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,755
    Trophy Points: 280
    kwa nji hii kila kitu kinawezekana inawezekana hata kiongozi kaoa pahali
    af hicho kikawa kitegauchumi cha wakwe zake unacheza na hii nji
    kila kitu kinnawezekala halaaaa

     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,755
    Trophy Points: 280
    serikali gani unayosema inakaa kimya? kwani wao si ndo wakodishaji?


     
  13. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kwa rate hiyo kumbe hata mimi nina uwezo wa kumiliki kiwanja cha ndege siku moja!
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Hii ni balaa sasa...
     
  15. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    $1000 x 1,600 = 1,600,000Tshs....???????
     
  16. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Aibu ya namna gani hii?? ka ofisi kangu nalipa 2,400,000 per year (200,000 per month) halafu hata hakalipi kivile.. si bora ningechukua tu KIA.......Wakuu hii pesa sio kwa mwezi??
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    haya mambo yana mwisho wake.....
     
  18. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,780
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Halafu jamaa anaulizwa na kujibu kwa madaha kabisa "Hata mimi sijui ni kwanini Tanzania tu masikini"
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Haitoshi kumlipa mshahara wa mwezi 1 mkurugenzi wa KIA
     
  20. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Duh.. nilipiga hesabu kwamba hiyo hela huenda ni kwa mwezi.. but wafanyakazi watalipwaje?? wakuu mbona inachanganya????
     
Loading...