Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakazi wengi wanatumia majina si yao kazini@@

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 23, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,603
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Ndugu mpendwa
    pengine waweza jiuliza kwa nini naenda kuuliza kazi sipati nikiuliza cv yangu ilifika ndio
    baada ya muda naambiwa kuna mtu ana jina kama langu na anafanya kazi hapo hapo tena kwa
    interview ulioomba ..hii ndio tanzania...

    Watanzania wengi tumeziba nafasi za watu kwa kutumia vyeti feki yaani majina si ya kwelina mbaya
    zaidi unaona mtu huyo huyo leo hii anaitwa mkurugnzi wa manispaa fulani ama wizara fulani
    hii lanaa ni lazima tuifute vinginevyo vijana wanaomaliza chuoni wataishia kushika gamba la first class
    je wewe ni mmoja wapo

    unaonaje ukaanza kujivua gamba wenzio wenye kusomea kile unachofanyia kazi waanze kuonyesha ujuzi wao
    si mbaya imefika wakati watu wnaajiriwa awaajui a wala z yaani tena ni mabosi na wapo wa vyeo vya chini
    hawa ndo awahesabiki ni kweli kila mtu ale kwa urefu wa kamba yake hata hivyo iwe katani basi sio kila
    ofisi imejaa plastick jamani...mbona hivi sasa hivi vyeo vya nini kama vinagwiwa
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hii ni common sana. Tena sana.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,603
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Wewe
    tomas =abdallha
    andrew=jumanne
    masika=mbokomu
    siriale=aikaruwa
    anna=asha
    mashaka=mtimkavu
    zawadi=siawezi

    nyie watu hayo majina mmeyapata wapi ya kufanana hivyo
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    wengine wanatumia majina ya 'marehemu'
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    KKuna wale walichakachua mapema majina kwenye primary school etc,vyeti vya wengine etc.
     
Loading...