Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakazi wapewa Pesa wamchague JK!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Fabolous, Oct 29, 2010.

  1. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,119
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wafanyakazi wote Wizara ya Mambo ya Ndani makao makuu majira ya saa 5.45 leo hii wamepewa pesa taslimu shillingi 30,000 kila mfanyakazi kuanzia mkubwa mpaka mlinzi ili wampigie kura Kikwete siku ya jumapili.

    Baadhi ya wafanyakazi walikua wanawapigia simu wenzao walio likizo waje kuchukua mgao huo. Baadhi niliwasikia wanasema wao kura yao ni kwa Dr Slaa kwa sababu Kikwete alisema hataki kura zao.

    Mtu mwenye mashaka na hii habari hii amuulize mfanyakazi yeyote pale Home Affairs leo saa 5:45 wamepewa hela za nini atakujibu.
    Haijawahi kutokea katika chaguzi zote zilizopita wafanyakazi kupewa hela za uchaguzi. Hii inaonyesha jinsi gani Jk alivyozidiwa.
    Pia wafanyakazi hao wameambiwa wawe standby muda wowote watahitajika. Naomba kuwasilisha wadau!
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    :tape::tape::doh::doh::doh::doh::bowl::bowl::bowl::yield::yield::yield:
     
  3. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    waambie hiyo ni sehemu ya mgao wa fedha wanazodhulumiwa na serikali ya ccm. Fedha wachukue na kumpigia dr slaa ni kwa kwenda mbele!!!!!!!!!!
     
  4. E

    Edo JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wizara ya mambo ya ndani (polisi, FFU na magereza) wawe standby???? hapo kuna jambo ! Nadhani ni ili wawe tayari kuwa -deployed popote pale watakapohitajika siku ya jumamosi na jumapili. Nadhani hata JW itakuwa hivyo hivyo!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wapumbavu sana hawa...
    JK anazidi kujimaliza!
    Rushwa inatolewa wakati anajua yuko ICU!
    wAZILE HIZO PESA BILA YA KUJIULIZA, LAKINI WANAMJUA MKOMBOZI WAO!
    Ni Slaa tu!
     
  6. A

    Anold JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wafanyakazi waliowengi wakiwemo askari hawajajiandikisha aidha kutokana na majukumu walio nayo au kwa kutoona umuhimu wa kwenda kushinda kwenye foleni wakati ule wa kujiandikisha. hivyo kama wamepewa sh 30,000 hao waliozitoa wajue zimeliwa.
     
  7. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Chukua 30,000/365x5=16.43 Kwa hiyo JK ameamua kuwapa TSh 16.5 kwa siku kwa miaka mitano ni aibu kama watakubali kuuza utu wao kwa kiasi hicho cha pesa.
     
  8. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Unauza haki yako kwa elfu 30,000/- narudia tena kwa 30,000/- Siwezi kuamini kama 2010 kuna mtu wa namna hiyo tena anajiita mjanja wa mjini.

    Mimi bado siamini may be waligawana pesa hizo kwa shughuli nyingine.
     
  9. c

    chamajani JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wee pandikizi nini, unataka kututoa kwenye issues za maana unataka tupoteze muda kujadili upuuzi huu, tupe majina na saini zao na sababu za kulipwa hizo pesa(written doc)
     
  10. T

    The King JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je, hizi pesa zimetolewa kwa wafanyakazi wa Wizara ya ndani tu au Wizara zote?
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hahaha mkuu ninaisoma hasira yako kwenye posts zako. naamini ungelikuwa na uwezo ungewacharaza viboko akina kikwete and the gang.
    Nilikuwa mitaani jana na leo pale dar watu wanasema wazi kabisa kwamba wanajua kura yao wanampigia slaa. hata wanasisiemu na wajumbe wa kamati za viongozi wa shina wanasema hivyohivyo.
    Ila kuna wazee wachache wameamua kufa na tai shingoni
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    ngedere wakubwa hawa shenzi kabisa
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hakuna haja ya kuwa na hofu maana wafanyakazi sahv HATUDANGANYIKI!
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na kwenye akili mbovu sintoshangaa wakikipigia kura chama cha mafisadi
     
  15. Akami

    Akami Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akili za kuambiwa,changanya na za kwako!HATUDANGANYIKI!
     
  16. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    ni kweli hilo nimethibitisha kwa jamaa zangu walioko makao makuu ya polisi wamepokea buku 30
     
  17. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi mmejiandaa kweli na matokeo? msije mkakimbia hapa JF!
     
  18. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #18
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tanzania twendeni kuwatoa hawa wacheza karata Ikulu magogoni,
    hakuna kulala, hakuna muda wakujiuliza,
    maaamuzi tumeisha chukua
    hatutaki midaharo tena
    hatutaki vijisenti tena,
    Tunahitaji mabadiliko kwa faid ya Tanzania.
    CHADEMA HOYEEE, CHADEMA MABADILIKO YA KWELI, KATAA UPUUZI CHAGUA UMADHUBUTI
     
  19. t

    thesonofafrica Member

    #19
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    very funny.Huitaji kuwa msomi sana kutambua kuwa this is a hoax.Ninacheka sana kuwa wana-jf wengi si makini katika kuchanganua mambo wanayoletewa hapa jamvini.
     
  20. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,444
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Yote yatafahamika tu! Tz ya leo sio ya jana.
     
Loading...