Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wafanyakazi wakigoma wanasiasa wanaongezwa zaidi.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by augustino ameri, Jul 31, 2012.

  1. a

    augustino ameri JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siasa ndio uti wa mgongo wa taifa hili,kwani wamekuwa wakiongezewa vipato bila visingizi vya uchumi mdogo wa taifa,MADIWANI WAMEONGEZWA KWA ZAIDI YA ASILIMIA MIA,WABUNGE NA MADIWANI WANALIPWA TENA VIWANGO SAWA BILA KUJALI TOFAUTI YA ELIMU AU UKUBWA WA MAJIMBO YAO.
     
  2. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Tuwaachie wao wakatibu watu wakafundishe,wakakate tiketi na wawe mapolisi maana
    watu wengine wamekua hawana maana kabisa angalia madaktari na waalimu
     
Loading...