Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WAFANYAKAZI WAGOMA KUFANYA KAZI A-ONE MeTL

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MJINI CHAI, Mar 11, 2011.

  1. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,090
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwa kile kinachooneka kuwa mwendelezo wa serikali kutowajali wananchi wake na kuwathamini wawekezaji, leo ni siku ya tatu wafanyakazi wa kampuni ya MeTL upande wa kitengo cha kuzalisha Maji na juice (A ONE) wamegoma kufanya kazi kufuatia kile kinachodaiwa na wafanyakazi hao kuwa wamekuwa wakijaribu kuushawishi uongozi wa kampuni hiyo kuweka hali bora za kazi kama vile NSSF,kupata ajira ya kudumu (kwani mpaka sasa waliopo wamefanya kazi kwa takribani miaka 10 wakiwa vibarua) na mambo mengi kadha wa kadha bila mafanikio,

    Wafanyakazi wamekuwa wakifanya kazi katika mazingira magumu bila vifaa vya kufanyia kazi, wamejaribu kushirikisha vyombo vya habari bila mafanikio hivyo kuwawia vigumu wafanyakazi kujua wafanye nini?

    Wakuu nitawajuza kinachoendelea naenda piga picha muone hali halisi
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    ndugu yangu hivi hao wafanyakazi wa METL ni wa serikali pia au? mbona hoja yako hafifu sana.
    au hujui kama kiwanda hicho sio cha serikali ila ni cha mtu binafsi?
     
Loading...