Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Wafanyakazi Wa Wilaya ya LONGIDO,Wafunga Ofis wote na Kwenda Kwenye MAANDAMANO"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mjunguonline, Jun 30, 2011.

  1. mjunguonline

    mjunguonline Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika nchi yetu sijui inakwenda wapi ndugu zangu.Huku "LONGIDO",wafanyakazi wa Halmashauri ya Wilaya.Wameamuliwa na MKURUGENZI MTENDAJI kufunga Ofisi na kwenda kwenye MAANDAMANO Mkoani "Arusha" ya maadhimisho ya Miaka 50 ya Tz

    Hivi navyowapa taarifa,Ofisi zote za Halmashauri,zimefungwa,na hakuna Huduma yoyote inayopatikana

    Hivi,watanzania tunakwenda wapi?Inaingia akilini kweli,watu mfunge Ofisi,na kuondoka wote na kwenda kwenye maandamano?

    Mi nadhani,ingekuwa ni busara,kama wangeenda baadhi,na wengine wabaki,kufanya kazi,kwa niaba ya wenzao!Kinachouma zaidi ni kwamba!Kutoka LONGIDO hadi ARUSHA ni Km 86.Mkurugenzi kajaza mafuta,ya kwenda na kurudi Kwa Gari km 7 aina ya Landcruser.Ivi huu si ufujaji wa Mali za Umma.

    Hii ndio Tanzania,inayoazimisha miaka 50 ya uhuru!
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Ukistaajabu ya Mussa utayaona ya Firauni kwa hiyo watendaji imekuwa nafasi nzuri ya kujipatia posho,kweli Tanzania shamba la Bibi wakikuta ofisi zimewashwa moto watasemaje
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,118
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    wanaandamana ili iweje?
     
  4. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwanini wasiende wakati watavuna maposho na hakuna atakayewauliza nchi hii inatawaliwa kishikaji na kisela sasa ni wakati wa kusema sasa imetosha kwani kwa mtindo huu ndio unasorotesha maendeleo na ndio maana unakuta halmashauri imepangiwa mabilioni kwa ajili ya miradi mbali mbali lakini hakuna kinachofanyika si shangai mkurugenzi wa longido kwenda huko na msururu mrefu kwani longido ipo kwenye top ten ya wilaya zilizoongoza tanzania kwa upotevu wa nyaraka za ukaguzi hadi kukwamisha ukaguzi hii according to CAG ripot hasa hasa wilaya zinazokaliwa na wafugaji kwani ngorongoro ndiyo iliyoongoza kwa upotevu au kwa kuficha nyaraka kwani jumla ya nyaraka 164 hazikuonekana hivyo kukwamisha ukaguzi na bado mkurugenzi anapeta sasa kwanini wasiende wakati hakuna wa kumuuliza wilaya zilizopo kwenye kumi bora kwa upotevu wa nyaraka ni kiteto,simanjiro,longido,kilindi,pamoja na zingine nyingi achana zile tatu zilizopata hati chafu hivyo hawajapewa chochote kwenye budget ya mwaka huu sasa kama hali ni kwanini wasiende
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    huyo mkurugenzi anajua kabisa ndo mbinu ya kumtoroka mkewe na kwenda kutafuna vimada A town ndo maana yukoo mbele mbele kufunga ofisi ili iwe ni kisingizio
     
  6. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    POSHO MKUU! Penye maandamano ujue Maandaziyamo na kila kikao na kikalio. Unauliza upweke Kaburini?
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    watapata posho ya hotel,chakula,nauli,t-shirt,usumbufu nk.kila mtu si chini ya laki
     
Loading...