Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakazi wa Tigo wapata ajali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kima mdogo, May 4, 2012.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ajali mbaya iliyotokea njiapanda ya Moshi-Himo iliyohusisha gari dogo aina ya Nissan iliyokua imebeba wafanyakazi wa Tigo waliokua wanaelekea Himo kwenye promotion iliyogongana na Fuso ya mizigo,mpaka sasa watu 4 wafanyakazi wa Tigo wameaga dunia,kuna majeruhi wengine wako katika hali mbaya sana na wamelazwa Kcmc hosp.Soure mimi mwenyewe niko KCMC
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    jaman pole yao majeruh na wafiwa Mungu awatie nguvu!
     
  3. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    poleni sana wafiwa na majeruhi
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    dah ni ajali mbaya sana.nimeona maiti na majeruhi wakishushwa hapa KCMC.kwakweli inasikitisha sana.R.I.P wote waliopoteza maisha na poleni sana majeruhi wote
     
  5. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mmekufa mkipigania maisha yenu na jamaa zenu. Poleni ndugu jamaa na marafiki wa marehemu
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Do poleni sana Familia za Ma-Freelancers wa Tigo.
     
  7. g

    geophysics JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Poleni sana jamani....Mungu awarehemu kwa kuweka roho zao mahali pema...Na majeruhi waweze kupona haraka...
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 906
    Trophy Points: 280
    r.i.p wakuu
     
  9. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Pole sana kwa wote waliopatwa na msiba.
     
  10. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,339
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ina lilah wainna ilaih rajiun
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Duh!!
    RIP wakuu mliokufa mkiwa kwenye harakati za kujitafutia chochote kitu kwenye hali ngumu ya uchumi wa Tanzania!!

    Inasikitisha sana!!
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    So Sad!
     
  13. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    R i p wakuu.
     
  14. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pole wote walioguswa na msiba huo. Lakini ninavyojua haya makampuni ya simu hayana wafanyakazi wanaofanya promotion, hizo ni kazi wametoa kwa makampuni mengine ya matangazo, mbaya zaidi malipo ya hao vijana huo ni madogo sana.
     
  15. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,411
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Hii ndio Shida ya Mdogo wangu Yupo Pale Nyumbani hana Kashughuli ila Tukimnunulia Leseni anaweza Kupata Vidili vya kusafirisha watu wa promosheni za Tigo!! Huyu driver Unakuta hana uzoeefu wowote Barabarani!! Na yeyote (Ndani ya gari) anayeona poor driving anaonekana ni Mzushu , Hivyo Hawezi Kukemea!! Duh Mungu Awarehemu kwani najua ni Vijana wadogo Tu Hawa Wanatafuta Maisha!! Hivyo tuchukulie Hili kama Fundisho!!
     
  16. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    ??? Unashangaza sana!!
     
  17. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    RIP wafanyakazi wa tigo. Poleni sana wafiwa.
     
  18. Mfalme Daudi

    Mfalme Daudi Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Vipi kuna uwezekano wa kupata majina yao coz nahisi kuna rafiki yangu anaitwa David Sakafu anafanya hapo Tigo,niliongea nae mara ya mwisho asubuh akaniambia ameenda Moshi kikazi,na taarifa ya ajali nimeipata mda huu nikitoka ofisini,na kwenye simu simpati.
     
  19. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nadhani ni zile gari zao za tigo Nissan hardbody. RIP
     
  20. aye

    aye JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,777
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    poleni sana wafiwa watakuwa vijana wadogo bado ambao wanategemewa kwa namna mmoja au nyingine
     
Loading...