Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakazi wa tigo matapeli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Jun 19, 2011.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilmetapeliwa na kampuni ya simu ya TIGO katika huduma zake. nimejaribu kuingiza pesa ktk line ya Tigo iliosajiliwa ili kupata huduma ya LIGHT DAY INTERNER kupitia MODEM ya TIGO. nimeingiza Pesa ili kupata hudumua ya s 3000 kwa kutumia 0654663725. wameniambia nimejiunga na kifurushi cha internet wamezila pesa zangu huduma hawataki kunipa eti wanananipa msg ya siwezi kukunnect . Baya zaidi nilipoitia hiyo line ktk simu na kunza kuwapigia kwa 0713800800 hawapokei lkn juu ya kutokupokea lkn wanazidi kuzikata pesa zangu. nimepiga zaidi ya dakika 30 lkn sipati huduma na pesa wanakula.
    Nipo mbali na OFISI za TIGO. lkn sipati mawasiliano yao huku wakiendelea kula pesa. malalamikio kama haya yameenea sana kwa huduma hii.
     
  2. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145

    Inaonesha una malalamiko ambayo ni dhahiri, kwa hiyo, nakushauri ufuate mwongozo huu:

    http://tcra.go.tz/customer/complaints/Mwongozo_wa_mamalamiko.pdf

    Iwapo mwongozo huo hautatosha, fuata mwongozo huu:

    http://tcra.go.tz/images/mwongozo.jpg

    Pia unaweza kujaza fomu hii:

    http://tcra.go.tz/customer/complaints/fomu_ya_Malalamiko.pdf


    Ambayo pia unaweza kuijaza online:

    TCRA|Tanzania Communications Regulatory Authority


    Vinginevyo, unaweza kuwasiliana na Mamlaka ya Udhibiti wa Mawasiliano Tanzania (Tanzania Communications Regulatory Authority - TCRA) kupitia anuani zao ambazo utazipata kwenye tovuti ya TCRA|Tanzania Communications Regulatory Authority

    Kila la heri.

    ./Mwana wa Haki
     
  3. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    pole sana mkuu, hamia Zantel kama mimi
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Pole sana hawa jamaa wa mitandao ya simu wezi sana.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Dogo siku hizi unapevuka!!
     
  6. H

    Harifuu New Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanangu pole, labda network. Don wory.
     
  7. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    nimeipenda heading yako, mambo ya permutation hayo
     
  8. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,496
    Likes Received: 1,670
    Trophy Points: 280
    Na mimi ilinitokea sina hamu nayo dah nilijiunga nikapata msg kuwa nimeunganishwa so nikawa natumia kwa kujidai baadae ilikata nakajiuliza kulikoni nikatazama balance ya pesa zangu nikakuta ni zero kudadeki nikaona nishaibiwa pesa zangu nyingi mbavu PU zao tigi majizi yasiyosameheka
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Haya makampuni ya simu ni kichefuchefu, wizi mtupu.
     
  10. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi kwangu Zain huwa wanajichanganya nakula hela zao tu
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Sina hamu nao mimi, nilijiunga huduma ya hellotunes..nyimbo ya JLo...wiki ya 2 inaisha wananikata sh 300 kila nikiweka salio, cha ajabu nilivyojitoa nikaletewa msg kwamba sijajiunga na hiyo huduma na siwezi kuwa unsubscribe...dah nikaingia hewani, hela wanakata na simu hawapokei CCare,so nihama mtandao kesho
     
  12. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,496
    Likes Received: 1,670
    Trophy Points: 280
    Nitawezaje Kuwashtaki wanilipe fidia ya shilling 1 kama Manji Au Fidia ya Billion 2 hii tabia ishakuwa common
    wanasikia raha au kuna watu wana hack server yao? tusijekuwa tunawaonea bure
     
  13. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi mwenyewe nina mpango wa kuhama tgo na sasa mi na mpenzi wangu tupo hatua za mwisho kwajili ya kujisajili airtel ama zantel.

    Mi nipo Dodoma,nilipowasili kutoka Dar wakanitumia msg kua,uwapo mkoa huu pata mara 2 ya salio unaloweka,naweka sipati!

    Huduma nyingine ni kuongea bure baada ya dakika 3 saa 5 usiku had saa 1 asubuhi bure,lakini ni uongo mtupu.

    Kuhusu makato mengine ya kawaida nayo hayana ukweli,Tgo wezi haoooooooooooooooooooo,haoooo.
     
  14. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tigo ni wez sana siku hizi na pia ndo mtandao unaotoza gharama kubwa za upigaj sim kuliko mitandao mingine yote. Nilihama rasmi last wiki. Bora huku voda kuliko tigo.
     
Loading...