Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakazi Wa TBC Wanahujumu??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kaeso, Mar 16, 2012.

  1. k

    kaeso JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa muda wa wiki sasa hii runinga ya taifa imekuwa ikifanya vituko vya ajabu kwenye vipindi vyake na hasa Taarifa ya habari. Humu ndani kuna topiki zaidi ya kumi zinazoongelea/lalamikia namna TBC kulivyo na ubabaishaji.
    Mimi nahisi kuna hujuma za waziwazi kutoka ndani ya watendaji wa hiki chombo ili watazamaji tuzidi kuichukia. Haiwezekani mafundi mitambo wafanye upuuzi uleule kila siku. Ili kupunguza malalamiko management ya TBC wawachunguze wafanyakazi maana kuna kila dalili hujuma zinatoka ndani.
     
  2. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    aaaaah!! forget abou TBC, it as been like that for a year now
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata kama hilo lipo VIVA mafundi mitambo maana sioni kitu inachokifanya TBC1 zaidi ya kuwa mdomo wa CCM. Nadhani ikiwa hivyo itakuwa imewachosha na watumishi wake.
     
  4. k

    kaeso JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lakini inabidi tupige kelele maana inaendeshwa na kodi zetu.
     
Loading...