Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakazi wa Tanesco hasa wanaoinua nguzo za umeme waache matusi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GM7, Oct 2, 2009.

  1. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana JF,
    Mtakubaliana na mimi kuhusu hawa wafanyakazi wa Tanesco wanaoinua nguzo za umeme. Kwa kweli wanakera wanakera wanakera. Hivi hwawezi kufanya kazi mpaka waanze kutamka matusi yao tena makubwa ya nguoni.

    Mbaya zaidi, si unajua kazi kama hizo zikiwa zinaendelea na watoto wadogo wanakuwepo, matokeo yake wanajifunza matusi kutoka kwa wafanyakazi hao tena ni wakubwa na wana familia zao.

    Hivi mnawafundisha nini watoto? Kwa kweli mjirekebishe.
     
Loading...