Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakazi wa saloon arusha wahamia kwenye madanguro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 19, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Katika kuonyesha hatima ya mgao wa ngeleja na madhara yake madada wa arusha waliokuwa wakifanya kazi kwenye saloon wengi wamehamishia makazi yao usiku kwenye baadhi ya hotelna bar,,wakiongea kwa uchungu wanasema nyie dar mnanyimwa leokesho mnao sie tuna kaa hadi siku tatu bila umeme na saloon bila umeeme utafanyaje..ni jambboo lakusikitisha kuona mh ngeleja bado anaendelea na wadhifa wake h\jamani huyu baba hizi laana atazipeleka wapi

    aoni watoto wangapi wasio na mababa zao wanaenda kuzaliwa na nani atawatunza

    aoni anaongez idadi za watoto wa barabarani..ninyi vijana wa ubungo mkiona gari la huyo waziri embu limwagien maji awe na heshima kwa mama zenu inasikitisha sana m sikuamini kama attadai kurudi tena na bajeti nilijua anajiuzulu walete wengine hiyo bajeti anyway

    mola waepusha na ukimwi kwenye biashara hii mpya
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mkuu, wewe upo Arusha?
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hiyo hainiingii kichwani kabisa, kama ni kweli basi ni pembe la N'gombe halifichiki sio umeme.
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    NiPM namba ya mmoja wao kazini kwetu kuna ajira mbadala
     
  5. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,188
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Mmoja wa hao wadada ajilengeshe kwa Ngeleja afu aje amuumbue!!!
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Ni ka ubunifu.
     
Loading...