Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakazi wa rostam aziz awajalipwa mwezi na nusu mshahara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 29, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Hii ni huzuni na aibu ya kukimbilia vyombo vya habari kishabiki na kushindwa kuwalipa wafanyakazi huku wakiona malundo ya pikpki na baskeli za thama zikienda mikoan kwa kampeni...wafanyakaz hawa wameomba majina yasitajwe wamellamika na wizi mwingi tu utatokea mpaka alipe wafanayakazi wake

    kazi unayo wabunge mmezidi utapeli sasa
     
  2. b

    buguruni Member

    #2
    May 7, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu tangu uandike kipindi hicho bado kulipwa hawa jamaa. Sasa ni miezi miwili na siku tisa yaani kwa mahesabu mazuri ni siku 70. Ila wahindi wake na mabosi wengine wanajilipa taratibu kwa vi vocha. Ukikutana na wafanyakazi wa Rostam wanatia huruma.

    Nilimuuliza mwandishi mmoja mwandamizi wa pale mbona hiyo hawaandiki au sio news. Nafikiri mimi ni hot news coz ina human interests.

    Tehe tehe RA
     
  3. S

    Sinorita New Member

    #3
    May 7, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mshahara nasikia ndio muda wote amekuwa anatoa tangu aondoke yule dada anaitwa Rose Mwakitwange. CEO nasikia amekuwa akienda kupewa hata milioni mia cash na kubeba kwenye mamifuko ya rambo.

    Mshahara hawezi toa tena kampeni zimeanza ukizingatia RA anagombea majimbo kibao kama nzega, simanjiro, urambo, igunga, same mashariki, kyela, nk.

    Wafanyakazi pale wako wa tabaka mbili, kawaida ambao ndio wanaumia na kuna wale wenye mishahara miwili wa pili wakichukulia Caspian akina Balile na Muhingo
     
  4. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hivi channel ten nako kuna mono wa RA nini kwani naskia wanataka kugoma kwa kutolipwa vizuri,wamepunguza uwajibikaji
     
Loading...