Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakazi wa New Habari kumpigia kura Dr Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Oct 27, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jamani hii nimepata kali sasa hivi: Jamaa yangu kutoka New Habari (inayomilikwa na fisadi RA) sasa hivi kaniarifu kwamba wafanyakazi wote pale wameamua kumpigia kura Dr Slaa siku ya Jumapili – na hiyo wanaifanya siyo siri tena.

    Wanasema wamechoshwa kucheleweshewa mishahara mara nyingine baada ya siku 60 au zaidi ndiyo wanalipwa, tena nusu nusu.

    Wanasema magazeti hayauzi kwa sababu ya headline zisizokwenda na wakati na RA mwenyewe hata haonyeshi kujali hilo.

    Wanasema RA mwenyewe ana watu wake pale kama watatu tu ndiyo wanaoweka stori anazopenda yeye.

    Mambo hayo!!!
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    wao wakapige kura sio kuleta umbea na majungu

    wanatumika kama madaraja na wanafaidi wengine
     
  3. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kura zao ni siri, hata wakisema saizi ni kama kujikosha tu. Kama ni kweli basi ni uamuzi wa busara.
     
  4. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,754
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu watu watajipendekeza sana dakika za mwisho!
     
  5. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mimi najua kuna wapiganaji wengi pale ila wanalazimika kukubaliana na upuuzi wa RA na vibaraka wake MUHINGO na BALILE ili kulinda unga wao. Najua asilimia kubwa ya waandishi na wahariri pale NHCorp. watampigia kura Dr Slaa, kama ambavyo wengi tuliopevuka tutafanya.
     
  6. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...presha inapanda, inashuka...
     
  7. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndiyo tatizo la kutumia mafisadi. Kama kuna wazalendo wa kweli hapo ni lazima wataacha kazi manake kufanya kazi za kitumwa kama hizo kunapunguza raha ya kazi.

    Tunawashukuru sana wafanyakazi kwa uamuzi wenu wa kumwaadabisha kiongozi wa mafisadi kwa kumnyima kura kura rafiki yake mkwele siku ya Jumapili tarehe 31.
     
  8. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Zak Heshima mbele mzee!

    Ninachelea kuamini hii story kwa sababu mbili:- 1) Hili gazeti bila kificho ni ANT-SLAA na CHADEME na hiyo iko wazi kwa mtoto mdogo, kitu kilichopelekea mauzo kushuka sana, kwa sababu ya propaganda. 2) New Habari Corp SI mali ya serikali, ni kampuni binafsi.
     
  9. h

    harrysonful Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kimsingi mambo yote wafanye waandike lakini wakumbuke taifa kwanza maana hata wao wamo humo ktk taifa hilo hilo... tafadhali kura kwa slaa pekeeeeeeeeeeeee. msiogope mabadiliko jamani:bowl:
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wajilipue after all RA hatakuwa nyuma yao kuwaudit kama wamekipigia chama chake au sio
    RA nae mihera yote iyo analeta ubahiri
     
  11. T

    The King JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati muafaka wa kufanya mabadiliko ukiwadia huwa ni vigumu mno kuyazuia.:peace:
     
  12. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wengi wataibuka dk hizi za mwisho, na kujifanya wako karibu na DR
     
  13. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Things fall apart!
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wajitokeze j2 kumpigia kura dokta wa ukweli ili bosi wao akimbie nchi.
     
Loading...