Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakazi wa ndani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Fullfigadiva J, Nov 18, 2011.

  1. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yoyote anaehitaji Housegirl, Houseboy tafadhali ni PM nikupatie.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Unafahamu human trafficking ni kosa la jinai?
     
  3. s

    sawabho JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Nahitaji House girl lakini huyo uliye naye ana umri gani? Je, ngazi ya mshahara ni nagapi?
     
Loading...