Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakazi wa mgombea wa CCM wazingira ofisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, May 7, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni aliyekuwa mgombea wa udiwani kata ya Kirumba kupitia CCM bwana Jackson Robert maarufu kama Masamaki.Hajalipa mishahara ya wafanyakazi wa kampuni ya ulinzi anayoimiliki iitwayo Victoria Support Services kwa takribani miezi minne sasa.Kwa sasa wafanyakazi wamezingira ofsini kwake pale mtaa wa Nera jijini Mwanza na jamaa kaingia mitini...Kwa sasa wanapanga kuandamana kwenda kwa RC.

    Jamaa ameripotiwa kuyumba ki uchumi baada ya kutumia kiasi kikubwa cha fedha kwenye kampeni kuupata udiwani na kuambulia patupu baada ya wana Mwanza,kata ya Kirumba kula CCM kama kawaida yao na hatimaye kupiga kura yao CDM na kumwezesha mgombea wa CDM kuibuka kidedea.

    MY TAKE:Ni bora uongozi wa CCM ukaandaa utaratibu wakuwa unawawezesha wagombea wao hasa wafanyabiashara wanapofikia hatua ya kufulia kwa manufaa ya chama chao.

    Source:Mimi mwenyewe nimepita viunga vile vya mitaa ya Nera,picha sikupiga kwani nilihisi uvunjifu wa amani kutokea maana jamaa walikuwa na hasira sana.
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Idimulwa,
    Tunashukuru kwa taarifa. Ukifika Nyamagana msalimie Laurance Masha na ukifika Ilemele mwambie Anthony Diallo nampa hi sana. Waambie wasikonde ndio siasa. Mungua akipenda wanaweza wakarudi mjengoni mwaka 2040.

    TUMBIRI wa JF,
    P.O BOX - PM JF.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kumbe udiwani unalipa namna hiyo hadi kufikia mtu kufilisi kampuni yake ili achaguliwe!
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hivi huyo Jackson Robert ndiyo Masamaki?
     
  5. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sawa mkuu nitafikisha salaam
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndiye mkuu toa msaada kama mnafahamiana
     
  7. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tukiendelea kuwafanyia hivi hawa matajiri wa CCM basi watashika adabu na 2015 hakuna atakeyetokeza pua yake kutaka uongozi kwa pesa yake. 2015 wagombea wa chadema wanaweza kuwa wanapita bila kupingwa maana matajiri lazima watasusia CCM.
     
  8. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Waache ccm wauwane 2ยด." let they eat them"

    shardcole@Tabora1
     
  9. k

    kitero JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Lau masha hajachaguliwa katika viti maalumu vya juzi? kachukuliwa Mbatia kaachwa lau masha.Kula CCM kulala CDM.jamaa kafilisi kampunyi kisa udiwani? dah noma
     
  10. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kansa ya kuhonga ili kupata kura imekomaa sana magamba,hakuna hata mmoja anaejiamini lazima kuhonga,stail ya chadema nzuri sana kula ccm... tufike mahali hata kama una buku 20000 tu unagombea ubunge!
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Msaada ninaoutoa labda niutoa kwa hao vijana wanaodai chao! kwani wanalinda mawe au mali? Wamkomoe tu, si wanajua liability ipo kwake?
     
  12. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Si akakope kwa Richimonduli......
     
  13. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wanakula matapishi yao maana wanajifanya wana hela kumbe ni makabwela wakutupwa
     
  14. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa kweli wana kirumba wameninyooshea huyu fisadi
     
  15. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Eti eeh...Nimeupenda huu ushauri wako mkuu...wacha niupenyeze kwa wahusika.
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Chezea mtu ya Mwanza weye...jamaa ana mafua yasiyopona mpaka sasa.
     
  17. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sikukuona siku ya kupiga kura mkuu japo uliahidi...vipi ulikwama wapi?
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndo wanaijua ccm
     
  19. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na M4C pia.
     
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hiyo maneno ya kula ccm na kura cdm imenikumbusha Bw Nchemba alivyokuwa anagawa bia pale Arusha Night Park a.k.a Masaburi bar! Vijana walizifakamia huku wakimwona mjinga maana uchaguzi ulikuwa Arumeru yeye anagawa bia Arusha. Poor him!
     
Loading...