Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wafanyakazi uk kufanya mgomo wa nguvu kupinga makato ya penshen

Discussion in 'International Forum' started by Pdidy, Nov 21, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Makundi mbali mbali ya wafanyakazi yanajiandaa kufanya mgomo mkubwa wikii hii kupinga uhanithi na ucamerron anaeotakakufanya huyu waziri mkuu kwa kupunguza baadhi ya mafao kwa wale wanalipwa pensheni...Habari zaidi stay tune
     
Loading...