Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakazi tusichangie hivi vyama vya wafanyakazi!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by King Kong III, Aug 2, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,041
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Hi GT,
    Nawashauri tujiondoe katika hivyi vyama vya wafanyakazi kwani naona havina msaada wowote bali kutula tu hela zetu,yani chama kimoja tu cha TAMICO(migodi) ndio naona kipo strong lkn vingine vyote vimelala! Hakuna cha Mgaya wala nini wote kimya,chonde chonde wanfanyakazi tujitoeni ktk hvyo vyama na kuwaomba wanasheria wa TAMICO watusimamie!

    Nawasilisha.
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,541
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    I would say the opposite, badala ya kujitoa, wafanyakazi wanatakiwa kushiriki zaidi katika uongozi na unedeshwaji wa vyama hivyo. Wakijitoa wanajipunguzia nguvu na uwezo wa kudai haki yao. Tatizo lililopo ni kwamba mara nyingi vyama hivyo vinaongozwa na "wasanii"...
     
Loading...