Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakazi na Wategemezi wenu Kura kwa JK ama Slaa?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bill, Aug 18, 2010.

  1. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Nahakikisha watu wote wanaoishi kwa kutegemea hiki kijimshahara changu kutoka kwa JK na mimi mwenyewe hatumpigii Kura CCM na Kikwete.
    1. Alizikataa mwenyewe,
    2. Alisema atatutumia Polisi watuchape tukiandamana
    3. Kasababisha mfuko mkubwa wa bei
    4. Analea mafisadi
    5. Hayuko serious na vitu vya maana kitaifa
    6. Kateua wasaidizi wanaomdanganya
    7..............................etc
     
  2. m

    mkenda1000 Member

    #2
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mzuri kwenye kutabasamu
     
  3. m

    mkenda1000 Member

    #3
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni msanii,anapenda kuomba misaada kwa wahisani,mfano aliomba net kwa bushi.badala ya kutafuta soko la tanzanite na dhahabu anatafuta msaada wa net merekani
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Aug 18, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Ni mtoa ahadi zisizo tekelezeka
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Kura yangu kwa JK wa CHADEMA
     
  6. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    wana jf naomba mnifahamishe je, ni kweli kima cha chini kimeongezwa kutoka 135,000 cha julai hadi 260,000? Nipeni news kama ni kweli kwa aliesikia au anaejua kuhusu hili. Slaa oyeeee!
     
  7. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    sekta binafsi je, wameongezewa??

    Tukta wanasemaje kuhusu sekta binafsi?

    Kuna tatizo hapa... Makampuni binafsi na wafanyabiashara wanachangia ccm, je serikali inaweza kuwabana waongeze mshahara?

    Angalia, bei za bidhaa zimepanda, zinazalishwa na kuuzwa na wafanyakazi. Sasa kama bei za vitu zimepanda na faida pia ni kubwa. Na mfumuko wa bei za bidhaa unawapa faida kubwa.

    Je inakuwaje wafanyabiashara washindwe kuongeza mshahara wa wafanyakazi?

    Naomba tujadili hili na tupendekeze hatua za kuchukuwa ili wafanyakazi wa sekta binafsi watendewe haki.

    dk slaa anazihitaji kura za wafanyakazi private sekta
     
  8. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2010
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Hata kama ameongeza, hiyo tunaweza kuita TAKRIMA kabla ya uchaguzi, maana alisema hata kwa miaka minane hawezi kuongeza!! TAKUKURU wafanye kazi yao? Huyu JK mwongo kwanini tuendelee kumpa kura tusiwe "popo" na "kong'ota" tukampa Slaha? Hela za kuongeza mishahara zimetoka wapi hata kabla ya miezi minne kuisha tangu atanngaze kuwa haiwezekani na serikali haina hela ya kuongeza mishahara? Huyu laghai sana tukimpa tena ikulu atatamba sana kuwa kura zetu hakuzihitaji na bado kashinda!!!!
    Hii ni TAKRIMA si nyongeza ya mishahara. Akisihinda nyongeza nyingine itakuwa 2016! Kura kwa anayezihitaji.
     
Loading...