Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakazi Msiichangie CCM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rev. Kishoka, May 10, 2010.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wafanyakazi wa Tanzania na Watanzania wote wenye akili timamu, msiichangie CCM katika kampeni yake ya SMS au namna yeyote ya michango iwe ni matembezi =, karamu au mnada ili ipate pesa za uchaguzi mwaka huu.

    Mwenyekiti wa CCM na Rais wa Tanzania ambaye ndiye mwajiri mkuu, keshajitapa na kuutambia ulimwengu kuwa haitaji kura za wafanyakazi, hivyo hastahili kuchangiwa na mfanyakazi yeyote, iwe ni yeye au chama chake!

    Wafanyakazi Msiichangie CCM, haijali Maslahi yenu! Inajijali nafsi yake na ndio maana haioni umuhimu wa kuboresha maisha yenu na ya Watanzania bali ni kudumisha utawala wake kwa udi na vumba!

    Kama CCM ingekuwa na niya ya kuleta Maisha bora kwa Watanzania, basi kwa udi na vumba ingehakikisha inafanya hivyo kwa kutetea na kupigania maslahi ya Mtanzania na hata kutafuta mbinu zote kuongeza kipato cha Taifa ili kila Mtanzania anufaike.

    Natoa hoja kwako ndugu Mtanzania, kama umelogwa na umepagawa endelea kuamini CCM itakuondolea Ujinga, Umasikini na Maradhi. Mwenyekiti wa CCM kesha sema hadharani hahitaji kura za Watanzania wanaotaabika, endeleeni kutaabika na hajali mtaishije katika umasikini na haelewi kwa nini nyinyi ni masikini.

    Kama kura hataki, basi na fedha msimchangie huyu asiye na uungwana!
     
  2. Magpie

    Magpie Member

    #2
    May 10, 2010
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa jeuri bwana, hawana shida na hela ya mtu yeyote, na hiyo kampeni yao ya kuchangia kupitia SMS ni kutafuta justification kwa hela walizo nazo tayari, walizozipata huko walipo pata hela ya kununulia magari.

    tunaitaji mkakati mwingine sisi wafanyakazi wakuwabana hawa jamaa..
     
  3. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Siamini kama kuna mfanyakazi yeyote atakayeichangia fedha CCM au kukipigia kura chama cha majambazi. Tuwahamasishe na ndugu za jamaa zetu wote wasipoteze pesa zao kwa wahuni hawa, halafu tuone kama kura zitatosha mwaka huu. Matusi ya mwenyekiti wao yamenikera sana.
     
  4. T

    Tata JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Rev. Kishoka hili ni wazo zuri kwa wafanyakazi. Nitamshangaa sana mfanyakazi ambaye ataichangia CCM ya Kikwete hasa baada ya maneno ya dharau aliyoyatoa kwa wafanyakazi.

    Ila tatizo ni kwamba hawa CCM hawahitaji hizo pesa za sms. Wanatumia hii kama njia ya kuhalalisha fedha chafu za kifisadi
     
  5. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rev. Kishoka kwaniunadhani CCM inataka kuchangiwa? hawa jamaa ile ni danganya toto wanataka kuchota pesa tu sasa hii ni potezea. Kwanza hivi pesa zetu alizotuahidi bush zimekuja? maana zile nauhakika ndo za kampeni zao na zile walizorudisha mafisadi. sasa hii basi tu kamchezo. Cha Muhimu Kishoka tusimpe kura zetu asipate kabisaaa ili ashinde kwa bahati maana fight yake na wafanyakazi kwenye kipindi chake cha mwisho hiyo ipo pale pale. No Kura, pesa wanachota na matajiri wanatoa nyingi kujikomba hizi hamna kitu.
     
  6. m

    magee Senior Member

    #6
    May 10, 2010
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hv rev unadhani hawa wanahitaji vijisenti vyetu??they don't need.......hayo mambo ya kuchangisha ni uongo mtupu ni kuwafumba watu macho,wanahela zimekaa zimetulia zinangoja tu muda ufike,ujenzi wa chuo kikuu cha dodoma ni moja ya mradi wao mkubwa mnowalioutumia kukusanya hela za kampeini zao,so wether we give them or not it makes no difference!
    haitaji ,akikosa anajua atazinunua,na akikosa za kununua wataiba tena kama walivyofanya znz!!!
    .
    Nia wanayo,kuleta maisha bora kwa familia zao na marafiki zao............ndugu zao na jamaa zao.
    napigilia msumari........kamwe,sahau,hakuna maendeleo tutapata zaidi ya kuzidi kunyonywa,cha msingi hiyo shilingi mia tano yako kanunue kalamu na karatasi tuanze kuandika.....kitabu cha mapambano,itunze tuje tuchange tununue bunduki na panga tuje tumtoe huyu mdudu ccm..............
     
  7. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mwenzenu alishasema yuko tayari kuzikosa kura zenu, sasa nitaona kama kweli mtampa kura kipindi hiki wakati na dharau/nyodo kawafanyia. anajua hamna uwezo wa kumfanya chochote, sasa ili kumuonyesha kuwa your somebody tz, pigeni kampeni kuanzia wife wako, housegirl, watoto, majiran, kila sehemu watu wasiichague hii ccm, mtatia adabu na mabadiliko ya kweli yatatokea tz.
     
  8. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #8
    May 10, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja.Na si Rais peke yake na hata baadhi ya wabunge wanaounda baraza lake la mawaziri kwa sasa maana wameshindwa kumshauri Rais.
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Tufuate mfano wa wananchi wa THAILAND! Kwa kura CCM haitoki madarakani kamwe!!!Pesa waliiba walipotangaza ku subsidize wafanyabiashara wa mwanza na shinyanga wanaoexport PAMBA eti kutokana na GLOBAL ECONOMIC RECESSION. Malipo hayo yamefanywa kupitia CRDB.Imagine ktk dunia sisi tanzania ni nchi ya 5 kufanya hivyo!JIULIZE KWELI TANZANIA TUNA UWEZO HUO?Kaulize kama mkulima amepata hata senti?
     
  10. Wa Mjengoni

    Wa Mjengoni JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ''Mwenyekiti wa CCM na Rais wa Tanzania ambaye ndiye mwajiri mkuu, keshajitapa na kuutambia ulimwengu kuwa haitaji kura za wafanyakazi, hivyo hastahili kuchangiwa na mfanyakazi yeyote, iwe ni yeye au chama chake!'' Basi wakulu mnaonaje kama CCM wakituondolea alama ya nyundo kwenye bendera yao ibaki jembe na alama ya noti (fweza - ufisadi) kwani inaendana....Hata hivyo wakulima nao hawathaminiwi sana!
     
  11. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Too late now Rev,mie naona kuwachangia washawachangia zamani kabla ya kuwa "disrespected" na muajiri wao mkuu.kilicho baki sasa hivi ni kujuta na uchungu zaidi hata kura yao wameambiwa haina nguvu kama watataka kuitumia kama fimbo ya kumuadhibu nayo octoba ikifika.
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,250
    Trophy Points: 280
    Hata ningekuwa mganga wa kienyeji nisingeichangia.
    C. C. M ndio chanzo cha umasikini uliotopea hapa nchini kwetu.
     
  13. W

    WildCard JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    CCM ya sasa sio ya JEMBE na NYUNDO. Hawatarajii michango yao itoke huko hata kidogo. Thread hii inafanana kimantiki na ile ya kuisusa VODACOM kwa sababu ya RA! Suseni tu, wenzenu wala.
     
  14. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamani pazeni sauti itoke nje tumepata upenyo wa kuiangusha th-th-m. wengine tunatamani kuandamana kwa amani kukataa chama hiki kilicho tuletea umaskini.
     
Loading...